பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (AdSS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிஷ் நந்தகுமாரன்Abbish NanthakumaranGrade B
அக்சயன் மயில்வரதன்Akshayan MylvaradanGrade C
அவிஷ்னன் சிவகாந்தன்Avieshnon SivakanthanGrade AThird PrizeSelected for National
திகாஷ் பாலஈஸ்வரன்Dhigash BalaeswaranGrade A
ஹரி கிருஷ்ணன்Hari KrishnanGrade ASecond PrizeSelected for National
கதிர் செழியன்Kathir ChezhiyanGrade A
கௌஷித் பிரசன்னாKoushith PrasannaGrade C
மயூக் மண்டலாMayukh MandalaGrade AFirst PrizeSelected for National
பவிஸ்கரன் உத்ரகுமார்Paviskaran UthrakumarGrade A
ரதுஷான் முரளிதரன்Rathushaan MuraledaranGrade B

பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்) (AdSS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிஷா வரதராசன்Aabisha VaratharasanGrade A
லயாகரி முரளீதரன்Layaagari MuraletharanGrade B
நிரஞ்சநி தனபால்Niranjani DhanapalGrade B
நித்யா நிமலன்Nitya NimalanGrade AFirst PrizeSelected for National
ஓவியா சம்பந்தம்Oviya SambandamGrade B
பிதுர்சிக்கா சிவராஜாPithurshika SivarajhaGrade B
பிரசித்தா முருகானந்தம்Prascheetha MuruganandamGrade AThird PrizeSelected for National
ராகா ஞானசேகரன்Raga GnanasekaranGrade A
ஷோபனா கோபால்ராஜ்Shobana GopalrajGrade A
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade AFirst PrizeSelected for National
வேண்யா முத்துதுரைவேல்Venyaa MuthuduraivelGrade A

எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிஷா வரதராசன்Aabisha VaratharasanGrade A
திலன் தியாகராஜாDhilan Vishagan ThiyagarajahGrade B
ஹரி கிருஷ்ணன்Hari KrishnanGrade A
ஹர்ஷினி ராம்பிரபுHarshini RamprabhuParticipated
காருண்யா சுதாகரன்Kaarunya SuthakaranGrade AFirst Prize
கேசரன் கேதீஸ்வரன்Kescharan KetheswaranGrade B
நிருபா சிவகோபாலன்Nirupa SivagopalanGrade ASecond Prize
நிதுல் விவேகானந்தன்Nithul VivekanandanGrade B
சங்கவி ரதன்தாஸ்Shanghavi RathanthasGrade A
ஷ்ரவன் ப்ரசன்னாShravan PrassannaGrade B
வினோதிஹா வினோதன்Vinothiha VinothanGrade B
யாழவன் தமிழ்ச்செல்வன்Yaalavan ThamilchelvanGrade ASecond Prize
யாழினியன் ஜசிதரன்Yaliniyan JaseetharanGrade A

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிஷ் நந்தகுமாரன்Abbish NanthakumaranParticipated
அனந்து அனந்த குமார்Ananthu Anantha KumarGrade AFirst Prize
லயாகரி முரளீதரன்Layaagari MuraletharanGrade C
நிரஞ்சநி தனபால்Niranjani DhanapalGrade B
நிரோஷிகா சுதாகரன்Niroshika SuthakaranGrade ASecond Prize
ரதுஷான் முரளிதரன்Rathushaan MuraledaranParticipated
ரிஷித் சாய்ராம்Rishith SairamGrade BThird Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (BP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதர்சன் இன்பசீலன்Aadarsan InbaseelanGrade A
ஆரவ் ஷியாம்சுந்தர்Aarav ShyamsundarGrade AThird Prize
அபிஷயா மதிவதன்Abishaya MathivadanGrade A
அக்க்ஷயா கொனஸ்றேமன்Akshaya KonasremanGrade B
அக்சிக்கா சிவராஜாAkshika SivarajhaGrade B
அயனா ஜெயகணேஷ்Ayana JeyaganeshGrade A
கணேஷ் விக்னஹரன்Ganesh VignaharanGrade AFirst Prize
ஹஷினி பவன்Hashini BavanGrade A
லைலா முறலிகிறிஷ்னாLylah MuralikrishnaGrade ASecond Prize
மிஹிகா சந்திரசேகர்Mihika ChandrasekarGrade A
நவிதா கங்காதரன்Navita KangatharanGrade B
நிருத்ரா கணேஷ்Nirudra GaneshGrade A
ருவந்திகா ஜெயக்குமார்Ruvanthika JayakumarGrade A
சயூரிகா லோகேந்திரன்Saiyuriga LogenthiranGrade B
யாழினி சத்தியசீலன்Yaazhini SathiyaseelanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (BV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதர்ஷ் செந்தூரன்Adarsh SenthooranGrade A
கணேஷ் விக்னஹரன்Ganesh VignaharanGrade AFirst Prize
நேத்திரன் பகீரதன்Nethiran PakeerathanGrade AThird Prize
ஷ்ரவன் சாயிரூபன்Shravan SairubanGrade AThird Prize
வினுஷ்கன் நடராஜாVinushkkan NadarajahGrade ASecond Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்) (BV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆத்விகா தவேந்தன்Aadviga ThaventhanGrade A
அபிஷயா மதிவதன்Abishaya MathivadanGrade A
அக்க்ஷயா கொனஸ்றேமன்Akshaya KonasremanGrade A
அக்சிக்கா சிவராஜாAkshika SivarajhaGrade ASecond Prize
அனிக்கா அன்ரனி ஸ்ராலின்Annika AntonystalinGrade B
ஹஷினி பவன்Hashini BavanGrade A
காவியசிறி செந்தூரன்Kaaviyasrii SenthuranGrade A
லைலா முறலிகிறிஷ்னாLylah MuralikrishnaGrade A
மிஹிகா சந்திரசேகர்Mihika ChandrasekarGrade AThird Prize
நவிதா கங்காதரன்Navita KangatharanGrade A
பிரக்ரிதி பார்திபமணிகண்டன்Prakriti ParthibamanikandanGrade A
பிரிஸ்கா அன்ரனி ஸ்ராலின்Priska Antony StalinGrade A
ரேஷிகா செந்தில்குமரன்Reshikaa SenthilkumaranGrade A
சயூரிகா லோகேந்திரன்Saiyuriga LogenthiranGrade C
ஸ்பூர்த்தி ஜெனோசன்Spoorthy JenosanGrade B
தாரகை தரும்புத்திரன்Taraggai TharumaputhiranGrade B
யாழினி சத்தியசீலன்Yaazhini SathiyaseelanGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்) (IS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருஷன் நந்தகுமாரன்Aarushan NanthakumaranGrade B
அச்சுதன் கேசவன்Achyuth KesavanGrade B
ஆதவன் பிரேம்குமார்Adhavan PremkumarGrade B
அகிஷான் முரளிதரன்Ageshaan MuraledaranGrade B
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade AThird PrizeSelected for National
ஹணிஷ் செந்தில்குமரன்Hanish SenthilkumaranGrade C
ஜீவா பிரபாகரன்Jeeva PrabhakaranGrade B
கதிர் பாலா பெரியன்Kathir Bala PeriyanGrade A
பொன்சங்கரன் நல்லசிவம்Ponshankaran NallasivamGrade A
பிரதிக் ஷன் பார்த்திபமணிகண்டன்Prathikshan ParthibamanikandanGrade B
சாய்தேவ் முத்துதுரைவேல்Saidev MuthuduraivelGrade ASecond PrizeSelected for National
சாய் ஜெஷ் ரஜனீஷ்Saijesh RajaneeshGrade B
சஷ்வித் சுவாதீஷ்Sashvith SwadishGrade A
சித்தார்த் பெரியசாமி சக்திவேல்Siddharth PeriyasamiGrade A
வாகிஸ்வரன் தமிழரசன்Vakeeswaran ThamilarasanGrade AFirst PrizeSelected for National
வருண் சகிலன்varun sakilanGrade B
விஷால் பாலாஜிVishaal BalajiGrade A
யோகநிரேக் நிவாஸ்Yoganirek NivasGrade B

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (IS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆத்மிகா கவிதா பிரதீப்Aathmika Kavitha PradeepGrade B
அமரா ஜெயகணேஷ்Amara JeyaganeshGrade ASecond PrizeSelected for National
அஸ்விதா கார்த்திக்Asvitha KarthikGrade A
அவந்திகா வினோத் விக்ரம்Avanthika Vinoth VikramGrade A
தன்யா விஜிதன்Danyaa VijithanGrade A
டினேக்ஷா பத்மநாதன்Dhenesha PathmanathanGrade A
ஹாசிதா சுதாகர்Haasitha SudhakarGrade A
மாயா முருகானந்தம்Maya MuruganadamGrade A
றியா சிவரூபன்Riya SivarubanGrade B
சகஸ்ரா பாலஈஸ்வரன்Sahasraa BalaeswaranGrade A
சம்ஹிதா வீரமச்சான்பட்டி கல்யாணசுந்தரம்Samhitha Veeramachanpatty KalyanasundaramGrade AFirst PrizeSelected for National
ஷகஷ்மிகா சிவகாந்தன்Shakashmicah SivakanthanGrade A
செறீஷா தயானந்தன்Sherezah ThayananthanGrade B
துளசி ஜசிதரன்Thulasi JaseetharanGrade A
ரியானா ஞானராஜாTianna. GnanarajaGrade AThird PrizeSelected for National
விபுதா சசிகுமார்Vibutha SasikumarGrade A
வினிஸ்கா உத்ரகுமார்Viniska UthrakumarGrade A
யாழினி கோமதி நாயகம்Yazhini Gomathi nayagamGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்) (IV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருஷன் நந்தகுமாரன்Aarushan NanthakumaranGrade C
ஆர்யன் பிரதீபன்Aaryen PiratheepanGrade A
அகிஷான் முரளிதரன்Ageshaan MuraledaranGrade A
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade A
அங்கதன் பார்த்திபன்Ankathan ParthipanGrade B
மணிகண்டன் சம்பந்தம்Manikandan SambandamGrade C
நவீன் பாலகிருஷ்ணன்Naveen BalakrishnanGrade B
பொன்சங்கரன் நல்லசிவம்Ponshankaran NallasivamGrade AFirst Prize
பிரதிக் ஷன் பார்த்திபமணிகண்டன்Prathikshan ParthibamanikandanGrade B
சாய் ஜெஷ் ரஜனீஷ்Saijesh RajaneeshGrade A
சஷ்வித் சுவாதீஷ்Sashvith SwadishGrade A
ஸ்ரீசரண் ரகுராமன்Sricharan RaguramanGrade AThird Prize
ஸ்ரீவத்சன் ரகுராமன்Srivatsan RaguramanGrade ASecond Prize
வாகிஸ்வரன் தமிழரசன்Vakeeswaran ThamilarasanParticipated
வருண் சகிலன்varun sakilanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (IV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
தன்யா விஜிதன்Danyaa VijithanGrade B
டினேக்ஷா பத்மநாதன்Dhenesha PathmanathanGrade A
டிலோசிகா சிறிசெல்வகாந்தன்Diloshika SriselvakanthanParticipated
ஹாசிதா சுதாகர்Haasitha SudhakarGrade B
கமிஸ்கா நடராஜாHamishka NadarajahParticipated
காவியா கணேஷ் குமார்KAVIYA GANESH KUMARGrade A
லக்‌ஷண்யா சசிகுமார்Lakshanyaa SasikumarParticipated
ராகவி சாந்தகுமார்Rahavi ShanthakumarGrade B
றியா சிவரூபன்Riya SivarubanGrade B
சகஸ்ரா பாலஈஸ்வரன்Sahasraa BalaeswaranGrade AFirst Prize
சம்ஹிதா வீரமச்சான்பட்டி கல்யாணசுந்தரம்Samhitha Veeramachanpatty KalyanasundaramGrade ASecond Prize
செறீஷா தயானந்தன்Sherezah ThayananthanGrade B
ஸ்ரீநிகா சாயிரூபன்Srinika SairubanGrade AThird Prize
துளசி ஜசிதரன்Thulasi JaseetharanGrade AThird Prize
ரியானா ஞானராஜாTianna. GnanarajaGrade A
விபுதா சசிகுமார்Vibutha SasikumarGrade A
வினிஸ்கா உத்ரகுமார்Viniska UthrakumarGrade A
விசாலி செந்தூரன்Vishaali SenthooranGrade A

எழுத்தறிவுப் போட்டி (IW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
சஷ்வித் சுவாதீஷ்Sashvith SwadishGrade ASecond Prize
துளசி ஜசிதரன்Thulasi JaseetharanGrade C
ரியானா ஞானராஜாTianna. GnanarajaGrade BThird Prize
வாகிஸ்வரன் தமிழரசன்Vakeeswaran ThamilarasanParticipated
வினிஸ்கா உத்ரகுமார்Viniska UthrakumarGrade AFirst Prize

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (IW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருஷன் நந்தகுமாரன்Aarushan NanthakumaranGrade C
அச்சுதன் கேசவன்Achyuth KesavanGrade B
ஆதவன் பிரேம்குமார்Adhavan PremkumarGrade B
அகிஷான் முரளிதரன்Ageshaan MuraledaranGrade B
அக்க்ஷரா சீனிவாசன்Akshara SrinivasanGrade B
அவந்திகா வினோத் விக்ரம்Avanthika Vinoth VikramGrade AFirst Prize
ஹாசிதா சுதாகர்Haasitha SudhakarGrade A
ஜீவா பிரபாகரன்Jeeva PrabhakaranGrade B
கதிர் பாலா பெரியன்Kathir Bala PeriyanGrade ASecond Prize
சாய் ஜெஷ் ரஜனீஷ்Saijesh RajaneeshGrade B
சர்வினி ஜெகநாதன்Sarviny JeganathanGrade B
விபுதா சசிகுமார்Vibutha SasikumarGrade AThird Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) இறுதிப் போட்டி (LP-Boys (Final))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஸ் திருவழகன்Aakash ThiruvalaganGrade A
ஆதித்யா கிருஷ்ண குமார்Aditya Krishna KumarGrade AThird PrizeSelected for National
அன்பகிலன் தங்கராஜ்Anbagilan ThangarajGrade A
அர்ஜுன் துவாரகன்Arjun ThuvaraganGrade AFirst PrizeSelected for National
அர்ஜுன்ஸ்ரீ சுந்தராஜ லெட்சுமணன்Arjunsri Sundaraja lakshmananGrade AThird PrizeSelected for National
அஸ்விந் மயூரதன்Ashwinth MajurathanGrade A
துருவன் பிரவீன்ராஜ்Dhruvan PravinrajGrade A
கார்த்திக் சுரேந்திரன்Kaarthik SurendranGrade ASecond PrizeSelected for National
முத்துகந்தாதிரையன் இரவீந்திரன்Muthukandadirayan RaveenthranGrade A
பிரதாவன் பிறேமதாசன்Prathavan PremathasanGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) - Group A (LP-Boys - Group A)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்வன் பிரஜீவ்Aarvan PerajeevGrade A
அன்பகிலன் தங்கராஜ்Anbagilan ThangarajGrade ASelected for Finals
அர்ஜுன் துவாரகன்Arjun ThuvaraganGrade ASelected for Finals
ஆர்த்திகன் ஆரூரன்Arthighan ArooranGrade A
அஸ்வத் லட்சுமிகாந்தன்Ashwath LakshmikanthanGrade A
தீரன் விஜிதன்Dheeran VijithanGrade A
திலன் பகீரதன்Dhilan BakeerathanGrade C
துருவன் பிரவீன்ராஜ்Dhruvan PravinrajGrade ASelected for Finals
டிஷாந் மயூரதன்Dishanth MajurathanGrade A
யதுர்சன் சசிகுமார்Jathursan SasikumarGrade A
கார்த்திக் சுரேந்திரன்Kaarthik SurendranGrade ASelected for Finals
காவியன் மணிமாறன்Kaavian ManimaranGrade B
கிரிஷிவ் சத்தியேந்திரகஜன்Krishiv SathyendrakajanGrade A
பிரதாவன் பிறேமதாசன்Prathavan PremathasanGrade ASelected for Finals
சத்தியஜித்ராம் கார்த்திக் பாலாஜிSathyajithram Karthik BalajiGrade C
தரணிவேந்தன் பாலகுமார்Taraniventhan BalakumarGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) - Group B (LP-Boys - Group B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதவ் ஜெய்சுந்தர வேல்Aadhav Jaisundra VelGrade B
ஆகாஸ் திருவழகன்Aakash ThiruvalaganGrade ASelected for Finals
ஆதித்யா இராமகுமாரன்Adhitya RamakumaranGrade A
ஆதித்யா கிருஷ்ண குமார்Aditya Krishna KumarGrade ASelected for Finals
அர்ஜுனன் ஜெனோசன்Arjunan JenosanGrade C
அர்ஜுன்ஸ்ரீ சுந்தராஜ லெட்சுமணன்Arjunsri Sundaraja lakshmananGrade ASelected for Finals
அஸ்விந் மயூரதன்Ashwinth MajurathanGrade ASelected for Finals
ஃபயாஸ் அஹ்மத் பீர் முகமது பாசில்Fayaz Ahmed Peer Mohamed FazilGrade B
யஷ்வின் ராஜ்குமார்Jasvin RajkumarGrade C
முத்துகந்தாதிரையன் இரவீந்திரன்Muthukandadirayan RaveenthranGrade ASelected for Finals
தரன் நிஷா ராஜ்Taran Nisha RajGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) இறுதிப் போட்டி (LP-Girls (Final))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆராத்யா ராம்குமார்Aaraathya RamkumarGrade A
ஆராதனா அனிஷ்Aradhana AnishGrade A
அஸ்வி சிவச்சந்திரன்Ashvi SivachchandranGrade AThird PrizeSelected for National
டக்ஷண்யா யுககுமார்Dakshanya YukakumarGrade A
ஹரினி பவன்Harini BavanGrade AThird PrizeSelected for National
ஹறினி மதனன்Harini MathananGrade ASecond PrizeSelected for National
நேகா ரமேஷ்Neha RameshGrade A
நிக்‌ஷா நிமலன்Niksha NimalanGrade AFirst PrizeSelected for National
பிரீத்தி ஜக்சன்Preethi JacksonGrade AThird PrizeSelected for National
சனா சுவாதீஷ்Sana SwadishGrade A
சில்வியா சாலொமோன்Sylvia SolomonGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) - Group C (LP-Girls - Group C)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆராத்யா ராம்குமார்Aaraathya RamkumarGrade ASelected for Finals
ஆராதனா அனிஷ்Aradhana AnishGrade ASelected for Finals
அஸ்வி சிவச்சந்திரன்Ashvi SivachchandranGrade ASelected for Finals
தக்ஷ்ய ரஜனீஷ்Dakshya RajaneeshGrade A
டிருக்சா கோணேஸ்வரன்Diruksha KoneswaranGrade A
ஹரினி பவன்Harini BavanGrade ASelected for Finals
காவ்யா ரங்கராசுKavya RangarasuGrade A
லக்ஷனா கணேஷ் குமார்Lakshana Ganesh KumarGrade A
சனா சுவாதீஷ்Sana SwadishGrade ASelected for Finals
ஷயானா பிரகஹான்ராஜ்Shayaanah PeragahanrajGrade A
சில்வியா சாலொமோன்Sylvia SolomonGrade ASelected for Finals

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) - Group D (LP-Girls - Group D)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அ க் ஷு ரா ரஜீவ்Akshera RajeevGrade ASelected for Finals
ஆன்ஷிகா கொனஸ்றேமன்Annshika KonasremanGrade A
அனுஷ்கா இன்பசீலன்Anuska InbaseelanGrade A
டக்ஷண்யா யுககுமார்Dakshanya YukakumarGrade ASelected for Finals
ஹறினி மதனன்Harini MathananGrade ASelected for Finals
கவிசா ஜெகதீஸ்வரன்Kavisa JegatheeswaranGrade A
கிஷானி சஞ்சயன்Kishani SanjayanGrade A
நேகா ரமேஷ்Neha RameshGrade ASelected for Finals
நிக்‌ஷா நிமலன்Niksha NimalanGrade ASelected for Finals
பிரீத்தி ஜக்சன்Preethi JacksonGrade ASelected for Finals
ஷமாயா பிரகஹான்ராஜ்Sharmayah PeragahanrajGrade B
வஷ்மிகா அசோக்குமார்Vashmika AshokkumarGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள் - 6 வயது) (LV-Boys (6 Year old))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதித்யா இராமகுமாரன்Adhitya RamakumaranGrade A
அர்ஜுன் துவாரகன்Arjun ThuvaraganGrade ASecond Prize
அஸ்விந் மயூரதன்Ashwinth MajurathanGrade A
துருவன் பிரவீன்ராஜ்Dhruvan PravinrajGrade AThird Prize
ஃபயாஸ் அஹ்மத் பீர் முகமது பாசில்Fayaz Ahmed Peer Mohamed FazilGrade A
இலக்கியன் தமிழ்ச்செல்வன்Ilakiyen ThamilchelvanGrade A
யதுர்சன் சசிகுமார்Jathursan SasikumarGrade A
கார்த்திக் சுரேந்திரன்Kaarthik SurendranGrade AFirst Prize
தரன் நிஷா ராஜ்Taran Nisha RajGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள் - 7 வயது) (LV-Boys (7 Year old))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அரன் பிறின்சிப்Aaran PrincipGrade A
ஆதித்யா கிருஷ்ண குமார்Aditya Krishna KumarGrade A
அன்பகிலன் தங்கராஜ்Anbagilan ThangarajGrade B
அர்ஜுனன் ஜெனோசன்Arjunan JenosanGrade B
அர்ஜுன்ஸ்ரீ சுந்தராஜ லெட்சுமணன்Arjunsri Sundaraja lakshmananGrade AFirst Prize
அருத்தன் பார்த்திபன்Aruthan ParthipanGrade AThird Prize
டிஷாந் மயூரதன்Dishanth MajurathanGrade A
ஹர்ஷத் அருண்குமார்Harshad ArunkumarGrade B
யஷ்வின் ராஜ்குமார்Jasvin RajkumarGrade B
காவியன் மணிமாறன்Kaavian ManimaranGrade AThird Prize
முத்துகந்தாதிரையன் இரவீந்திரன்Muthukandadirayan RaveenthranGrade B
பிரதாவன் பிறேமதாசன்Prathavan PremathasanGrade B
சேஷன் திருச்செந்தில் ராஜன்Sheisan Thiruchenthil RajanGrade ASecond Prize
ஸ்ரீஹன் ஹரிகிருஷ்ணன்Shrihan HarikrishnanGrade A
தரணிவேந்தன் பாலகுமார்Taraniventhan BalakumarGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள் - 6 வயது) (LV-Girls (6 Year old))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அ க் ஷு ரா ரஜீவ்Akshera RajeevGrade A
ஆன்ஷிகா கொனஸ்றேமன்Annshika KonasremanGrade A
பக்தி சாய்ராம்Bhakthi SairamGrade ASecond Prize
தக்ஷ்ய ரஜனீஷ்Dakshya RajaneeshGrade A
ஹறினி மதனன்Harini MathananGrade A
கவிசா ஜெகதீஸ்வரன்Kavisa JegatheeswaranGrade A
நிக்‌ஷா நிமலன்Niksha NimalanGrade AFirst Prize
நிலோசிகா சிறிசெல்வகாந்தன்Niloshika SriselvakanthanGrade AThird Prize
சனா சுவாதீஷ்Sana SwadishGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள் - 7 வயது) (LV-Girls (7 Year old))

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகத்தா பெஞ்சமின்Agatha BenjamineGrade AFirst Prize
டிருக்சா கோணேஸ்வரன்Diruksha KoneswaranGrade AFirst Prize
ஹரினி பவன்Harini BavanGrade A
ப்ரஜெனி மணிகண்டன்Prajeni ManikandanGrade B
பிரீத்தி ஜக்சன்Preethi JacksonGrade AThird Prize
வஷ்மிகா அசோக்குமார்Vashmika AshokkumarGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு - (ஆண்கள்) (PP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதர்ஷ் செந்தூரன்Adarsh SenthooranGrade A
அத்விக் சபரிலிங்கம்Adhvik SabarilingamGrade ASecond Prize
அரன் சிரினிவாசன்Aran SrinivasanGrade AFirst Prize
தேவா சோமசுந்தரம்Deva somasundaramGrade A
லிதுசன் கோணேஸ்வரன்Lithusan KoneswaranGrade A
நேத்திரன் பகீரதன்Nethiran PakeerathanGrade AThird Prize
ஓம் தனபாலசிங்கம்Om ThanabalasingamGrade A
வினுஷ்கன் நடராஜாVinushkkan NadarajahGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு - (பெண்கள்) (PP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆத்விகா தவேந்தன்Aadviga ThaventhanGrade A
ஆதவி ஆதித்தன்Aathavi AthethanGrade B
அக்ஷயா லட்சுமிகாந்தன்Akshayah LuxmikanthanGrade A
எஸ்விதா வீரமச்சான்பட்டி கல்யாணசுந்தரம்Esswitha KalyanasundaramGrade AFirst Prize
கவிஷ்கா பாலோஷனன்Kavishka BaloshananGrade A
காவ்யஸ்ரீ சுரேஷ்Kavyashree SureshGrade A
கயல் பாலா பெரியன்Kayal Bala PeriyanGrade AThird Prize
மகிமை ரஞ்சன்Mahimai RanjanGrade A
பிரக்ரிதி பார்திபமணிகண்டன்Prakriti ParthibamanikandanGrade A
ரேஷிகா செந்தில்குமரன்Reshikaa SenthilkumaranGrade ASecond Prize
சர்னி ஜெகநாதன்Sarny JeganathanGrade B
ஷெரில் சாலொமோன்Sheryl SolomonGrade B
தாரகை தரும்புத்திரன்Taraggai TharumaputhiranGrade C
தனிக்கா கஜேந்திரன்Thanika GajendranGrade A
வர்ணிகா அசோக்குமார்Varnika AshokkumarParticipated
வர்ஷண்யா யுககுமார்Varshanya YukakumarParticipated

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpAdSP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷயன் ஜெயகணேஷ்Akshayan JeyaganeshGrade ASecond PrizeSelected for National
தரன் மதனன்Dharon MathananGrade AFirst PrizeSelected for National
பவிஸ்கரன் உத்ரகுமார்Paviskaran UthrakumarGrade A
சஞ்ஜீவ் தனசேகரன்Sanjeev DhanasekaranGrade AThird PrizeSelected for National
சஞ்ஜித் தனசேகரன்Sanjith DhanasekaranGrade AThird PrizeSelected for National
ஷ்ரவன் ப்ரசன்னாShravan PrassannaGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SpAdSP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அனன்யா அனிஷ்Ananya Anish AnishGrade A
ஹாசினி நிஷா ராஜ்Hasini Nisha RajGrade A
ஹெலன் ஜான்சன்Helen JohnsonGrade B
கவின்மதி இராமகுமாரன்Kavinmathi RamakumaranGrade A
பிரசித்தா முருகானந்தம்Prascheetha MuruganandamGrade AThird PrizeSelected for National
ராகா ஞானசேகரன்Raga GnanasekaranGrade A
சாதனா சந்தோஷ்Sadhana SanthoshGrade A
ஷோபனா கோபால்ராஜ்Shobana GopalrajGrade B
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade AFirst PrizeSelected for National
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade ASecond PrizeSelected for National
யுபாஷானா நாராயணன்Yubhashana NarayananGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (SpBP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதர்சன் இன்பசீலன்Aadarsan InbaseelanGrade A
ஆரவ் ஷியாம்சுந்தர்Aarav ShyamsundarGrade A
அபிஷயா மதிவதன்Abishaya MathivadanGrade AThird Prize
அயனா ஜெயகணேஷ்Ayana JeyaganeshGrade A
கணேஷ் விக்னஹரன்Ganesh VignaharanGrade A
லைலா முறலிகிறிஷ்னாLylah MuralikrishnaGrade ASecond Prize
மிஹிகா சந்திரசேகர்Mihika ChandrasekarGrade AFirst Prize
பிரிஸ்கா அன்ரனி ஸ்ராலின்Priska Antony StalinGrade B
யாழினி சத்தியசீலன்Yaazhini SathiyaseelanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு - ஆண்கள் (SpIP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதித்யா இராமகுமாரன்Adhitya RamakumaranGrade A
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade AFirst PrizeSelected for National
அன்பகிலன் தங்கராஜ்Anbagilan ThangarajGrade A
அர்ஜுன்ஸ்ரீ சுந்தராஜ லெட்சுமணன்Arjunsri Sundaraja lakshmananGrade A
அருத்தன் பார்த்திபன்Aruthan ParthipanGrade A
துருவன் பிரவீன்ராஜ்Dhruvan PravinrajGrade AThird PrizeSelected for National
ஹணிஷ் செந்தில்குமரன்Hanish SenthilkumaranGrade A
யதுர்சன் சசிகுமார்Jathursan SasikumarGrade C
கதிர் பாலா பெரியன்Kathir Bala PeriyanGrade A
முத்துகந்தாதிரையன் இரவீந்திரன்Muthukandadirayan RaveenthranGrade B
பொன்சங்கரன் நல்லசிவம்Ponshankaran NallasivamGrade A
பிரதிக் ஷன் பார்த்திபமணிகண்டன்Prathikshan ParthibamanikandanGrade B
ரோஷன் பத்மநாதன்Roshan PathmanathanGrade B
சஷ்வித் சுவாதீஷ்Sashvith SwadishGrade A
ஸ்ரீசரண் ரகுராமன்Sricharan RaguramanGrade A
ஸ்ரீவத்சன் ரகுராமன்Srivatsan RaguramanGrade A
தரன் நிஷா ராஜ்Taran Nisha RajGrade B
விஷால் பாலாஜிVishaal BalajiGrade AFirst PrizeSelected for National

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (SpIP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அமரா ஜெயகணேஷ்Amara JeyaganeshGrade ASecond PrizeSelected for National
டினேக்ஷா பத்மநாதன்Dhenesha PathmanathanGrade B
ஹாசிதா சுதாகர்Haasitha SudhakarGrade B
காவியா கணேஷ் குமார்KAVIYA GANESH KUMARGrade B
லக்ஷனா கணேஷ் குமார்Lakshana Ganesh KumarGrade B
மாயா முருகானந்தம்Maya MuruganadamGrade AFirst PrizeSelected for National
ஷாரோன் ஜான்சன்Shaaron JohnsonGrade A
ஸ்ரீவித்யா காயத்ரி ஸ்ரீநாத்Srividhya Gayathri SreenathGrade A
சில்வியா சாலொமோன்Sylvia SolomonGrade B
விபுதா சசிகுமார்Vibutha SasikumarGrade B
வினிஸ்கா உத்ரகுமார்Viniska UthrakumarGrade AThird PrizeSelected for National

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (SpLW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதித்யா இராமகுமாரன்Adhitya RamakumaranGrade B
ஆதித்யா கிருஷ்ண குமார்Aditya Krishna KumarGrade C
அன்பகிலன் தங்கராஜ்Anbagilan ThangarajGrade A
அர்ஜுனன் ஜெனோசன்Arjunan JenosanGrade B
அருத்தன் பார்த்திபன்Aruthan ParthipanGrade AThird Prize
பக்தி சாய்ராம்Bhakthi SairamGrade B
தக்ஷ்ய ரஜனீஷ்Dakshya RajaneeshGrade C
துருவன் பிரவீன்ராஜ்Dhruvan PravinrajGrade A
ஹரினி பவன்Harini BavanGrade A
இலக்கியன் தமிழ்ச்செல்வன்Ilakiyen ThamilchelvanGrade B
யதுர்சன் சசிகுமார்Jathursan SasikumarGrade C
கார்த்திக் சுரேந்திரன்Kaarthik SurendranGrade A
காவ்யா ரங்கராசுKavya RangarasuGrade C
முத்துகந்தாதிரையன் இரவீந்திரன்Muthukandadirayan RaveenthranGrade B
நேகா ரமேஷ்Neha RameshGrade A
பிரீத்தி ஜக்சன்Preethi JacksonGrade A
சனா சுவாதீஷ்Sana SwadishGrade B
சேஷன் திருச்செந்தில் ராஜன்Sheisan Thiruchenthil RajanGrade AFirst Prize
ஸ்ரீஹன் ஹரிகிருஷ்ணன்Shrihan HarikrishnanGrade ASecond Prize
சிவாஞ்சன் சிவசங்கர்Sivanjan SivashankarGrade A
சில்வியா சாலொமோன்Sylvia SolomonGrade B
தரன் நிஷா ராஜ்Taran Nisha RajGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு - (ஆண்கள்) (SpPP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகரன் பிரஜீவ்Aaharan PerajeevGrade B
ஆதர்ஷ் செந்தூரன்Adarsh SenthooranGrade AFirst Prize
அத்விக் சபரிலிங்கம்Adhvik SabarilingamGrade B
தேவா சோமசுந்தரம்Deva somasundaramGrade AThird Prize
நேத்திரன் பகீரதன்Nethiran PakeerathanGrade ASecond Prize
தியாஷ் புருஷோத்மன்Thiash PrusothmanParticipated

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு - (பெண்கள்) (SpPP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அனிக்கா அன்ரனி ஸ்ராலின்Annika AntonystalinGrade B
கவிஷ்கா பாலோஷனன்Kavishka BaloshananGrade A
காவ்யஸ்ரீ சுரேஷ்Kavyashree SureshGrade AFirst Prize
கயல் பாலா பெரியன்Kayal Bala PeriyanGrade ASecond Prize
மித்திலா மகேசன்Mithila MahesanGrade C
பிரக்ரிதி பார்திபமணிகண்டன்Prakriti ParthibamanikandanGrade AThird Prize
ரேஷிகா செந்தில்குமரன்Reshikaa SenthilkumaranGrade A
ஸஸ்மிதா கார்த்திக்Sasmitha KarthikGrade C
ஸ்பூர்த்தி ஜெனோசன்Spoorthy JenosanGrade B
தாரகை தரும்புத்திரன்Taraggai TharumaputhiranGrade B

விசேட தனி நடிப்புப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SpSA)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஹர்ஜீத் கணேஷ்Harjeet GaneshGrade ASecond Prize
நீவி ஹரிஷ் தனபால்Neevi Harish DhanapalGrade BThird Prize
ஷரனி சஞ்சயன்Sharani SanjayanGrade AFirst Prize

விசேட முன்னேற்பாடற்ற பேச்சுப் போட்டி - அதிஇளைஞர் பிரிவு (SpYImS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அட்சயா பாஸ்கர்Atchaya Baskar BaskarGrade ASecond Prize
மாயவன் ரதன்தாஸ்Mayavan RathanthasGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஜந்தன் ஆரூரன்Ajanthan ArooranGrade A
அக்‌ஷயன் ஜெயகணேஷ்Akshayan JeyaganeshGrade AFirst PrizeSelected for National
அர்வின் சிவச்சந்திரன்Arvin SivachchandranGrade A
அஷ்வின் ராஜ் அருண்பிரசாத்Ashwin Raj ArunprasathGrade A
தரன் மதனன்Dharon MathananGrade AThird PrizeSelected for National
யதுசன் பகீரதன்Jathusan BakeerathanGrade ASecond PrizeSelected for National
கார்த்தி பிரபாகரன்Karthi PrabhakaranGrade A
கவின் மணிமாறன்Kavin ManimaranGrade B
மோஹித்வர்ஷன் முத்துக்குமரன்Mohithvarshan MuthukumaranGrade A
சாருஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Satushan JegatheeswaranGrade A
சித்தார்த் ராஜ்மோகன்Sidharth RajmohanGrade B
தருண் சுதாகரன்Tharun SuthakaranGrade A
வருண் செந்தில்குமார்Varun SenthilkumarGrade B

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிஷா இன்பசீலன்Abhisha InbaseelanGrade A
தயனிதா சுரேஷ் குமார்Dhayanita Suresh KumarGrade AThird PrizeSelected for National
ஹாசினி நிஷா ராஜ்Hasini Nisha RajGrade B
ஓவியா பிரவீன் குமார்Oviya Praveen KumarGrade AThird PrizeSelected for National
பவித்ரா கண்ணன்Pavithra KannanGrade A
சாதனா சந்தோஷ்Sadhana SanthoshGrade A
சியானி சுதாகரன்Shiyane SuthakaranGrade B
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade AFirst PrizeSelected for National
விஷ்ணுகா பிறேமதாசன்Vishnuka PremathasanGrade A
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade ASecond PrizeSelected for National
யாஷ்மிதா ஜெயக்குமார்Yashmita JayakumarGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஷ்வின் ராஜ் அருண்பிரசாத்Ashwin Raj ArunprasathGrade A
யதுசன் பகீரதன்Jathusan BakeerathanGrade B
கவின் மணிமாறன்Kavin ManimaranGrade A
மாதவ் மணிகண்டன்Maadhav ManikandanGrade B
மோஹித்வர்ஷன் முத்துக்குமரன்Mohithvarshan MuthukumaranGrade AFirst Prize
சாருஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Satushan JegatheeswaranGrade A
சித்தார்த் ராஜ்மோகன்Sidharth RajmohanGrade AThird Prize
சூர்யா ரங்கராசுSurya RangarasuGrade A
தருண் சுதாகரன்Tharun SuthakaranGrade A
வருண் செந்தில்குமார்Varun SenthilkumarGrade B
விசாகன் சுரேந்திரன்Visahan SurendranGrade ASecond Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷயா பிரதீபன்Akshaya PiratheepanGrade B
அனுஸ்ரீ விஜயகுமார்Anushri VijayakumarGrade B
அஸ்வதசிறி பிரதீபன்Aswethashree PiratheepanGrade A
அத்வைதா பார்த்திபன்Athvaitha ParthipanGrade A
தயனிதா சுரேஷ் குமார்Dhayanita Suresh KumarGrade A
திக்‌ஷா சசிகுமார்Diksha SasikumarGrade AThird Prize
ஹாசினி நிஷா ராஜ்Hasini Nisha RajGrade A
இனியா சம்பந்தம்Iniya SambandamGrade B
பவித்ரா கண்ணன்Pavithra KannanGrade ASecond Prize
சாதனா சந்தோஷ்Sadhana SanthoshGrade A
சியானி சுதாகரன்Shiyane SuthakaranGrade A
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade AFirst Prize
தரணி தமிழ்ச்செல்வன்Tharani ThamilchelvanGrade A
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade AThird Prize

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஹாசினி நிஷா ராஜ்Hasini Nisha RajGrade B
லவங்கி பகீரதன்Lavankhy PakeerathanGrade B
நீவி ஹரிஷ் தனபால்Neevi Harish DhanapalGrade C
பூர்ணிஷா சூரியகுமார்Poornisha SooriyakumarGrade AThird Prize
ஸ்ரீநிகேதன் சரவண பிரபுSriniketan Saravana PrabuGrade AFirst Prize
தரணி தமிழ்ச்செல்வன்Tharani ThamilchelvanGrade A
விசாகன் சுரேந்திரன்Visahan SurendranGrade ASecond Prize
விவேக்கா கோணேஸ்வரன்Viveka KoneswaranGrade A

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிரா ஈ பAdhira E PGrade A
அனுஸ்ரீ விஜயகுமார்Anushri VijayakumarGrade A
அஷ்வின் ராஜ் அருண்பிரசாத்Ashwin Raj ArunprasathGrade B
அத்வைதா பார்த்திபன்Athvaitha ParthipanGrade B
தேவ்நாத் ராஜேஷ் பிரபுDevnath Rajesh PrabhuGrade B
தயனிதா சுரேஷ் குமார்Dhayanita Suresh KumarGrade B
கார்த்தி பிரபாகரன்Karthi PrabhakaranGrade B
கவின் மணிமாறன்Kavin ManimaranGrade B
கவின்மதி இராமகுமாரன்Kavinmathi RamakumaranGrade ASecond Prize
மோஹித்வர்ஷன் முத்துக்குமரன்Mohithvarshan MuthukumaranGrade AThird Prize
பவித்ரா கண்ணன்Pavithra KannanGrade B
ப்ரணிதா அருண்Praneetha ArunGrade C
சாதனா சந்தோஷ்Sadhana SanthoshGrade A
சஞ்ஜீவ் தனசேகரன்Sanjeev DhanasekaranParticipated
சாருஷன் ஜெகதீஸ்வரன்Satushan JegatheeswaranGrade B
சியானி சுதாகரன்Shiyane SuthakaranGrade B
சுடர்க்கொடி முத்தரசுSudarkodi MutharasuGrade AFirst Prize
சூர்யா ரங்கராசுSurya RangarasuGrade C
தருண் சுதாகரன்Tharun SuthakaranGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - இளைஞர் பிரிவு (YV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அம்பிகா அசோகபாலன்Ambika AshokabalanGrade AThird Prize
ஜெகதருணி திருச்செந்தில் ராஜன்Jegataruni Thiruchenthil RajanGrade A
கிர்திகா நாடிமுத்துKirthika NadimuthuGrade ASecond Prize
கோகுல்ரமணன் முரளீதரன்Kohulramanan MuraletharanGrade A
லூமியா கஜேந்திரன்Lumiya GajendranGrade A
மாயவன் ரதன்தாஸ்Mayavan RathanthasGrade A
மிருதுஞ்சாய் ராஜன் நாராயணன்Mirutunjay Rajan NarayananGrade A
சுஸ்மிதா சுரேஸ்குமார்Sushmitha SureshkumarGrade B
தமிழ்வேந்தன் பாலகுமார்Thamilventhan BalakumarGrade AFirst Prize
தேஷினி கேதீஸ்வரன்Theshnie KetheswaranGrade A