பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்)- இறுதி (AdSS-Boys-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரணன் மதியழகன்Aaranan MathiyalaganGrade A
அபிஜித் சுதாகரன்Abhijit SudakaranGrade C
ஆதித்யா ரகுபதிAditya RagupathiGrade A
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade ASecond Prize
அறிவுக்குமரன் தயாளன்Arivukumaran ThayalanGrade A
அஷ்வின் சசிகரன்Asvin SasikaranGrade B
பிரம்மாஷன் கஜேந்திராBrammashan KajendraGrade B
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade AFirst Prize
ஜேமி ரிகாஷ் சாய்பிரகாஷ்Jamie Rikash SaiprakashGrade B
ஜஸ்வின் இராமச்சந்திரன்Juswin RamachandranGrade A
கவின் ரஜேஷ்குமார்Kavvin RajeshkumarGrade A
லிலோசன் புவிதரன் Lilosan PuvitharanGrade B
மகேஷ் நமசிவாயம்Mahesh NamasivayamGrade A
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade AThird Prize
நரேன் நெடுமாறன்Narren NedumaranGrade A
நீல் முரளிதரன்Neil MurallidaranGrade B
நிவேதன் நகுலதேவாNivethan NakuladevaGrade B
பவன்கல்யாண் கிருஷ்ணமூர்த்திPavankalyan KrishnamurthyGrade B
இராம்ஜி சங்கர்Ramji ShankarGrade B
சந்தோஸ் வரதராஜாSanthos VaratharajahGrade B
சதுக்‌ஷன் இரவீந்திராShathukshan RavinthiraGrade B
சுகநயன் பிரதீபன்Suhanayan PiratheepanGrade A
யுவலக்‌ஷயன் கண்ணன்Yuwaluxshayan KannanGrade A

பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்)- இறுதி (AdSS-Girls-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷயா கஜேந்திராAkshaya KajendraGrade B
அம்ரித்தா ராமசந்திரன்Amritha RamachandranGrade A
அனன்யா சந்திரசேகரன்Ananya ChandrasekaranGrade A
டென்சி ஆனந்தராஜ்Densi AnnantharajGrade B
கியுட்ஷா கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kiyudsa Christian RajkumarGrade B
நர்மதா நகுலதேவாNarmatha NakuladevaGrade A
நித்திகா மனுNitika ManuGrade A
பிரஹவி தயதீஸ்வருன்Peirahkavei TaiyatesvarunGrade A
பூரணி சங்கர்Pooranii SankarGrade B
பிரசாந்தி சத்தியமூர்த்திPrasanthy SathiyamurthyGrade B
பிரசித்தா பிரதாபன்Prasitha PrathabanGrade A
சமுத்திரா பத்மசிறிSamudra PathmasiriGrade A
சஞ்ஜிதா பிறிந்தன்Sanjietha PrinthanGrade B
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade ASecond Prize
சர்மிகா மனோகரன்Sharmika ManoharanGrade B
ஷாணிக்கா சிவானந்தன்Sharnica SivananthanGrade AThird Prize
சாருகா சிவசுதன்Sharuka SivasuthanGrade A
சுரபி தர்மசீலன்Surabhi TharmaseelanGrade B
சுருதி தர்மசீலன் Suruthi TharmaseelanGrade B
சுவினிதா பிறிந்தன்Suwieneetha PrinthanGrade C
சுவாதி தர்மசீலன் Swathi TharmaseelanGrade B
தரிணி உருத்திரன்Tharinie UruththiranGrade B
துஷானா பகீரதன்Thusana PakeerathanGrade A
திரிஷா ஜெயப்பிரகாஷ்Trisha JeyapragasGrade B
வினுசாகினி இராஜராஜன்Vinusakini RajarajanGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-1 (AdSV-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade A
அறிவுக்குமரன் தயாளன்Arivukumaran ThayalanGrade A
ஹரிஸ் டிமோன் அழகேசன்Harish Timon AlagesanGrade ASecond Prize
ஜேமி ரிகாஷ் சாய்பிரகாஷ்Jamie Rikash SaiprakashGrade B
ஜனகன் சிவஞானசுந்தரம்Janakan SivagnanasundaramGrade B
ஜனனன் இராமச்சந்திரன்Jananan RamachanthranGrade B
கவின் ரஜேஷ்குமார்Kavvin RajeshkumarGrade A
லிலோசன் புவிதரன் Lilosan PuvitharanGrade B
மகேஷ் நமசிவாயம்Mahesh NamasivayamGrade ASecond Prize
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade AFirst Prize
நிவேதன் நகுலதேவாNivethan NakuladevaGrade B
சதுக்‌ஷன் இரவீந்திராShathukshan RavinthiraGrade B
சுகநயன் பிரதீபன்Suhanayan PiratheepanGrade B
யுவலக்‌ஷயன் கண்ணன்Yuwaluxshayan KannanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-2 (AdSV-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரணன் மதியழகன்Aaranan MathiyalaganGrade ASecond Prize
ஆதித்யா ரகுபதிAditya RagupathiGrade AFirst Prize
ஆராதிகன் தனபாலசிங்கம்Arathigan ThanabalasingamGrade A
அஷ்வின் சசிகரன்Asvin SasikaranGrade B
ஜஸ்வின் இராமச்சந்திரன்Juswin RamachandranGrade C
கவின் சத்தியசுதன்Kaavin SathiyasuthanGrade B
கஜின்ந்தன் பரமேஸ்வரன்Kajinthan ParameswaranGrade C
லக்‌ஷிராம் கிரிதரன்Luxiraam KiritharanGrade B
மதுஷன் மதியழகன்Madhushan MathiyalaganGrade A
நரேன் நெடுமாறன்Narren NedumaranGrade AThird Prize
நீல் முரளிதரன்Neil MurallidaranGrade A
பிரதீப் லோகேஸ்வரன்Pratheep LogeswaranGrade C
ரமணன் திருத்திகரன்Ramanan ThiruthikaranGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (AdSV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பெசிலா ஜேன் அக்வின் சுரேஷ்Basila Jane Akvin SureshGrade B
பிரசித்தா பிரதாபன்Prasitha PrathabanGrade A
பிரவீணா சுரேஷ்குமார்Praveena SureshkumarGrade AFirst Prize
சமுத்திரா பத்மசிறிSamudra PathmasiriGrade B
சஞ்சிகா ஜெயந்தன்Sanchika JeyanthanGrade A
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade A
சர்மிகா மனோகரன்Sharmika ManoharanGrade B
சாருகா சிவசுதன்Sharuka SivasuthanGrade ASecond Prize
ஸ்மிரிடி அமர்நாத்Smriti AmarnathGrade B
சுவினிதா பிறிந்தன்Suwieneetha PrinthanGrade B
தரிணி உருத்திரன்Tharinie UruththiranGrade B
துஷானா பகீரதன்Thusana PakeerathanGrade AThird Prize
திரிஷா ஜெயப்பிரகாஷ்Trisha JeyapragasGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (AdSV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பவதாரணி காளிராசாBavadharani KalirasaGrade AThird Prize
நர்மதா நகுலதேவாNarmatha NakuladevaGrade A
நித்திகா மனுNitika ManuGrade B
சஞ்ஜிதா பிறிந்தன்Sanjietha PrinthanGrade A
ஷாணிக்கா சிவானந்தன்Sharnica SivananthanGrade ASecond Prize
சுரபி தர்மசீலன்Surabhi TharmaseelanGrade B
சுரேக்கா ஆனந்தராஜ்Sureka AnnantharajGrade B
சுருதி தர்மசீலன் Suruthi TharmaseelanGrade C
சுவாதி தர்மசீலன் Swathi TharmaseelanGrade C
வினுசாகினி இராஜராஜன்Vinusakini RajarajanGrade AFirst Prize
வினுஷா சோதிநாதன்Vinusha SothinathanGrade A
விதுஷா துஷ்யந்தன்Vithushaa ThushyanthanGrade AThird Prize
யுவேக்கா விக்னேஸ்வரன்Yuveka VickneswaranGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (BP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருசன் சுதர்சன்Aarushan SudharsanGrade A
ஆயுஷ் செளசாங்கன்Aayush ChawchanganGrade AThird Prize
அகரன் அனுரகுமரன்Aharan AnurakumaranGrade A
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade ASecond Prize
அரன் கேதாரசர்மாAran KetharasarmaGrade A
அஷ்வின் சுரேந்திரன்Ashwin SurenthiranGrade AThird Prize
பானுஷன் இராசகுமார்Baanushan RasakumarGrade B
ஹஸ்னிஹன் ஐங்கரன்Hasnehan AingaranGrade B
கவிஷன் மகேந்திரன்Kavishan MahenthiranGrade C
கேஷவ் கிர்ஷான்Keayshav KrishanGrade B
கேசிகன் சுதாகரன்Kesigan SuthakaranGrade AFirst Prize
மாஞ்சயன் ஜெகநாதன்Maanchayan JeganathanGrade C
ராகுல் பாலாஜிRahool BalajiGrade B
ரிதிஷ் சுதாகரன்Ridhish SuthagaranGrade A
தமன் இன்பகரன் Thaman InbakaranGrade A
விதுஷன் சுந்தரமோகன்Vithushan SuntharamohanGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (BP-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிஷா சிவகாந்தன்Aatheesha SivakanthanGrade ASecond Prize
ஆதிரை சுகிந்தன்Aathirai SuhinthanGrade B
அன்ரியா ஜெகதீஸ்Andrea JegadeeshGrade B
அதிரா சரவணக்குமார்Athira SaravanakumarGrade AThird Prize
ஹனிஷி லோகேஷ்Hanhishi LogeshGrade A
லொலிட்டா பாத்லெட்Lolitta BarthloteGrade AFirst Prize
நேயா சுந்தர்Neya SundharGrade C
சுவேதா விபீஷணன்Swetha VipieshananGrade A
துஷானி சிவகணேசன்Thushani SivaganeshanGrade B
வன்ஷிகா முத்தரசுVanshika MutharasuGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (BP-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி ரமேஸ்Aarabi RameshGrade C
ஆர்த்தி தினேஸ்Aarthi ThineshGrade B
அபிநயா அம்பிகைபாலன்Abinaya AmbikaibalanGrade AFirst Prize
டாஷா குமார்Dasha KumarGrade B
இஷானா கமலகீதன்Eshana KamalageethanGrade C
றியா புஸ்பராசாRiya PushparasaGrade ASecond Prize
சஷ்விகா ஆதீசன்Sashvika AatheesanGrade AThird Prize
ஷாஜானா காண்டீபன்Shajana KandeebanGrade A
விவியனா தனேசன்Vivijana ThanesanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-1 (BV-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருஷ் ஜெறான்மெல்டன்Aarush JeranmeldanGrade ASecond Prize
அப்சரன் சிவநேசன்Apsaran SivanesanGrade B
அருண்மொழி பாலமுருகன்Arunnmozhi BalamurukanGrade B
அவினேஸ் சசிதரன்Avinesh SasitharanGrade A
ஜீவராஜ் வேலாயுதப்பெருமான்Jeevaraj VelayuthaperumanGrade B
கார்த்திகன் கலைச்செல்வன்Kaarthekan KalaichelvanGrade B
மிர்னேஷ் வெங்கட்Mirnesh VengatGrade AThird Prize
பரிவன் மயூரன்Parivan MayuranGrade B
ஷனோஷ் வினோதரன்Shanosh VinotharanGrade AFirst Prize
ஷிரவின் சுதர்சன்Shiravin SutharsanGrade B
தர்வின் பரந்தாமன்Tharvin ParanthamanGrade B
யுத்ரன் ராஜாYuthran RajahGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-2 (BV-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆயுஷ் செளசாங்கன்Aayush ChawchanganGrade A
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade A
அரன் கேதாரசர்மாAran KetharasarmaGrade A
அஷ்வின் சுரேந்திரன்Ashwin SurenthiranGrade A
ஹஸ்னிஹன் ஐங்கரன்Hasnehan AingaranGrade B
கவிஷன் மகேந்திரன்Kavishan MahenthiranGrade B
கேஷவ் கிர்ஷான்Keayshav KrishanGrade AFirst Prize
கேசிகன் சுதாகரன்Kesigan SuthakaranGrade ASecond Prize
மாஞ்சயன் ஜெகநாதன்Maanchayan JeganathanGrade A
ராகுல் பாலாஜிRahool BalajiGrade AThird Prize
தமன் இன்பகரன் Thaman InbakaranGrade A
விதுஷன் சுந்தரமோகன்Vithushan SuntharamohanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (BV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அட்சரா தில்லைநடராசாAkshara ThillainadarajahGrade ASecond Prize
அதிரா திவாகரன்Athiraa ThivaharanGrade A
கிருஸ்ணி வினோபாஜிKrissny VinobajeGrade A
மாவிகா பாலச்சந்திரன்Marvika BalachandranGrade AThird Prize
பவிர்னா மயூரன்Pavirna MayuranGrade AThird Prize
சமீரா பிரசாத்Shameera PirasathGrade AFirst Prize
ஷாத்விகா ஸ்ரீஸ்கந்தபாலன்Shathveka SriskanthabalanGrade C
ஸ்மித்ரா அமர்நாத்Smithra AmarnathGrade B
சுவஸ்தி சுதர்சன்Suvassti SutharsanGrade B
தான்யா தேவபாலன்Thanya ThevabalanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (BV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்த்தி தினேஸ்Aarthi ThineshGrade A
ஆதிஷா சிவகாந்தன்Aatheesha SivakanthanGrade A
ஆதிரை சுகிந்தன்Aathirai SuhinthanGrade A
அபிநயா அம்பிகைபாலன்Abinaya AmbikaibalanGrade A
அபினிஷா ஜெயராஜன்Abinisha JeyarajanGrade A
அதிரா சரவணக்குமார்Athira SaravanakumarGrade AThird Prize
டாஷா குமார்Dasha KumarGrade A
ஹனிஷி லோகேஷ்Hanhishi LogeshGrade A
லொலிட்டா பாத்லெட்Lolitta BarthloteGrade A
றியா புஸ்பராசாRiya PushparasaGrade AFirst Prize
சஷ்விகா ஆதீசன்Sashvika AatheesanGrade B
ஷாஜானா காண்டீபன்Shajana KandeebanGrade A
சுவேதா விபீஷணன்Swetha VipieshananGrade ASecond Prize
துஷானி சிவகணேசன்Thushani SivaganeshanGrade A
விவியனா தனேசன்Vivijana ThanesanGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- இறுதி (IS-Boys-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபராஜ் கருணாதாசன்Abaraj KarunathasanGrade B
அபிலாஷ் சுரேந்திரன்Abilash SurenthiranGrade B
அங்கயன் மயூரன்Angayan MayooranGrade A
அனிருத் ஐயர் பாலசுப்பிரமணியம்Anirudh Iyer BalasubramaniamGrade A
அருசன் உதயகுமார்Arusan UthayakumarGrade B
பபிஷன் சுதாகரன்Babishan SuthakaranGrade A
தர்சன் முரளிDharshan MuraliGrade B
திவா விவேகானந்தன்Dhiva VivehananthanGrade A
ஹரி பழனியப்பன்Hari PalaniappanGrade A
ஹரிகேஷ் தேவராசாHarikesh ThevarasaGrade B
கவின் பவானந்தகுமார்Kavin BhavananthakumarGrade B
கிர்த்திக் இராமச்சந்திரன்Kirthik RamachandranGrade A
கிருஷ்ணா சங்கர்Krishna ShankarGrade A
நமிஷ் தேவராசாNamish ThevarasaGrade A
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade AFirst Prize
பிரவீன் நேமிநாதன்Praveen NeminathanGrade A
ரக்‌ஷன் நந்தகுமரன் Rakshan NanthakumaranGrade C
சபரீசன் முகுந்தன்Sabareshan MuhunthanGrade A
சைலயன் சுரேந்திரன்Sailajan SurenthiranGrade C
சஞ்ஜே பார்த்தீபன்Sanchay ParthibanGrade A
சரின்ராம் கிரிதரன்Sarenraam KiritharanGrade B
ஸ்ரீராம் விஸ்வரூபஸ்ரீசங்கர்Sriram VishwaroobasrisangarGrade B
திலக்‌ஷன் சசிதரன்Thilaxsan SasitharanGrade B
உதேஷ் அனுஷன்Uthesh AnushanGrade B
விதுஜன் சிவசுதன்Vidhujan SivasuthanGrade AThird Prize
விதுசன் தவநேசன்Vidusan ThavanesanGrade B
வினித் தனேசன்Vinith ThanesanGrade C
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade ASecond Prize
யுகராஜன் இராசராசன்Yuharajan RajarajanGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்)- இறுதி (IS-Girls-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி திருமாவளவன்Aarabi ThirumavalavanGrade A
ஆர்த்தி சதானந்தகுமார்Aarthy SathanandakumarGrade C
அபிநயா நெடுமாறன்Abbinayaa NedumaranGrade B
அபிரா அகிலஈஸ்வரன்Abitaa AhilaeswaranGrade A
அபூர்வா அனுரகுமரன்Aburva AnurakumaranGrade B
அலானா சில்வெஸ்டர்Alana SylvesterGrade B
அமீலியா கரீம்Amelia KareemGrade C
அனிஷா காண்டீபன்Anesha GhandeepanGrade B
அஞ்ஜனா கஜேந்திரன்Anjanna KajendranGrade ASecond Prize
அஸ்விதா டினேஷ்Ashvitha DinesshGrade A
அத்விகா கமலகீதன்Athvika KamalageethanGrade B
காசினி கவிதாசன்Hashini KavithasanGrade C
இனியா இன்பகரன்Iniya InbakaranGrade B
ஜனுஷா ஜெயப்பிரகாஷ் Janusha JeyapragasGrade A
கேஷிதா இராசகுமார்Kaesitha RasakumarGrade C
காத்யாயினி நீலவண்ணன்Kathjajini NeelavannanGrade A
காவ்யா செல்வரூபன்Kavya SelvarubanGrade AFirst Prize
மதுரா மோகனராஜாMathura MohanarajaGrade B
மதுஷா கிருபாகரன்Mathushaa KirupakaranGrade C
மிதுஷா கிருபாகரன்Mithushaa KirupakaranGrade C
நேஹா ரவி ஷங்கர்Neha Ravi ShankarGrade B
நியந்திரி விஜேகுமரன்Nianthri VijekumaranGrade A
நிவேதிக்கா நகுலதேவாNivethikka NakuladevaGrade C
பிரகன்யா லோகச்சந்திரன்Praganya LogachandranGrade B
ரிஷாரினி புவனேஸ்வரன்Risharini PuvaneswaranGrade B
ரொபினா புஸ்பராசாRobina PushparasaGrade B
சஹானா சுரேஷ்குமார்Sahana SureshkumarGrade A
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade AThird Prize
சாயினா குணாளன்Shaina KunalanGrade B
சுபிக்‌ஷா பிரபாகரன்Subikshaa PirapagaranGrade A
சுரபிகா சுஜீந்திரன்Surapiga SujeendranGrade A
திலுஜா காளிராசாThiluja KalirasaGrade A
திவிசா குமாரதேவன்Thivisa KumarathevanGrade B
விகாசினி முருகானந்தாVigashni MuruganandaGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-1 (IV-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அநிருத் த ராஜ்குமார்Anerudd D RajkumarGrade B
அனுராம் கதிர்காமராஜாAnuram KathirgamarajahGrade AThird Prize
ஹரிகேஷ் தேவராசாHarikesh ThevarasaGrade B
கைலாஷ் நமசிவாயம்Kailaash NamasivayamGrade B
கரிஸ் ஜெகன்Karish JeganGrade A
காவியன் குமரேஸ்வரன்Kaviyan KumareswaranGrade C
கிர்த்திக் இராமச்சந்திரன்Kirthik RamachandranGrade A
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade AFirst Prize
சபரீசன் முகுந்தன்Sabareshan MuhunthanGrade ASecond Prize
சைலயன் சுரேந்திரன்Sailajan SurenthiranGrade A
சாருஜன் சுதர்சன்Sarujan SutharsanGrade A
சாகித்தியன் சுதர்சன்Shakiththiyan SudharsanGrade B
ஸ்ரீராம் விஸ்வரூபஸ்ரீசங்கர்Sriram VishwaroobasrisangarGrade A
உதேஷ் அனுஷன்Uthesh AnushanGrade B
வினித் தனேசன்Vinith ThanesanGrade A
விசாகன் திருத்திகரன்Visakan ThiruthikaranGrade A
யுகராஜன் இராசராசன்Yuharajan RajarajanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-2 (IV-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிலாஷ் சுரேந்திரன்Abilash SurenthiranGrade B
அருசன் உதயகுமார்Arusan UthayakumarGrade B
பபிஷன் சுதாகரன்Babishan SuthakaranGrade A
தர்சன் முரளிDharshan MuraliGrade A
திவா விவேகானந்தன்Dhiva VivehananthanGrade A
ஹரிஷாந் மகதீஸ்வரன்Harishanth MagatheeswaranGrade B
கபிலன் சுதர்சன்Kabilan SutharsanGrade A
கபீசன் விபீஷணன்Kabisan VipieshananGrade B
கவின் பவானந்தகுமார்Kavin BhavananthakumarGrade B
நமிஷ் தேவராசாNamish ThevarasaGrade AThird Prize
பிரவீன் நேமிநாதன்Praveen NeminathanGrade ASecond Prize
ரக்‌ஷன் நந்தகுமரன் Rakshan NanthakumaranGrade B
ரிஷி விக்னேஸ்வரன்Rishy VickneswaranGrade A
சந்தோஷ் அனுரதன் Santosh AnurathanGrade B
சரின்ராம் கிரிதரன்Sarenraam KiritharanGrade B
திலக்‌ஷன் சசிதரன்Thilaxsan SasitharanGrade B
விதுஜன் சிவசுதன்Vidhujan SivasuthanGrade A
விதுசன் தவநேசன்Vidusan ThavanesanGrade A
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (IV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி திருமாவளவன்Aarabi ThirumavalavanGrade B
ஆர்த்தி சதானந்தகுமார்Aarthy SathanandakumarGrade B
அபிநயா நெடுமாறன்Abbinayaa NedumaranGrade A
அலானா சில்வெஸ்டர்Alana SylvesterGrade B
அனன்யா ராகவன்Ananya RagavanGrade B
அனன்யா ரகுபதிAnanya RagupathiGrade A
அஞ்ஜனா கஜேந்திரன்Anjanna KajendranGrade A
டேனி ஜெனட் அக்வின் சுரேஷ்Dani Jeanette Akvin SureshGrade B
இனியா இன்பகரன்Iniya InbakaranGrade A
மதுஷா கிருபாகரன்Mathushaa KirupakaranGrade B
நிவேதிக்கா நகுலதேவாNivethikka NakuladevaGrade B
பிரகன்யா லோகச்சந்திரன்Praganya LogachandranGrade A
ரொபினா புஸ்பராசாRobina PushparasaGrade A
சஹானா சுரேஷ்குமார்Sahana SureshkumarGrade AFirst Prize
ஸ்ரீஜக்‌ஷியா ஸ்ரீரஞ்சன்Srijakshiya SriranjanGrade A
சுபிக்‌ஷா பிரபாகரன்Subikshaa PirapagaranGrade ASecond Prize
சுரபிகா சுஜீந்திரன்Surapiga SujeendranGrade AThird Prize
விகாசினி முருகானந்தாVigashni MuruganandaGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (IV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிரா அகிலஈஸ்வரன்Abitaa AhilaeswaranGrade A
அபூர்வா அனுரகுமரன்Aburva AnurakumaranGrade A
அனுஷ்கா தயதீஸ்வருன்Annuska TaiyatesvarunGrade A
அஸ்விதா டினேஷ்Ashvitha DinesshGrade AThird Prize
ஹரினி திவாகர்Harini ThivakarGrade A
ஜனுஷா ஜெயப்பிரகாஷ் Janusha JeyapragasGrade A
கஸ்மியா ஜனகன்Kasmia JanaganGrade A
காத்யாயினி நீலவண்ணன்Kathjajini NeelavannanGrade A
மதுரா மோகனராஜாMathura MohanarajaGrade AFirst Prize
மிதுஷா கிருபாகரன்Mithushaa KirupakaranGrade B
நியந்திரி விஜேகுமரன்Nianthri VijekumaranGrade A
ரிஷாரினி புவனேஸ்வரன்Risharini PuvaneswaranGrade A
சாதனா சேயோன்Saadana SeyonGrade A
சகானா சேயோன்Sahana SeyonGrade B
சஹானா கிருஷ்ணகுமார்Shahana KrishnakumarGrade A
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade ASecond Prize
சாயினா குணாளன்Shaina KunalanGrade A
ஷயா ராஜாShaya RajahGrade B
திவிசா குமாரதேவன்Thivisa KumarathevanGrade B
விதுஷிகா விஜயகுமார்Vithusigaa VijayakumarGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்)-இறுதி (LP-Boys-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade ASecond Prize
ஆதிரன் அனுரகுமரன்Aathiran AnurakumaranGrade A
அபிஷன் பரணீதரன்Abishaan BaraneedaranGrade B
அட்சரன் மயூரன்Adsaran MayooranGrade AFirst Prize
அமிதேஷ் அரிசூதனன்Amitesh AtisoothananGrade B
அனுசன் சுகீகரன்Anusan SukeekaranGrade B
அதீஷ்மன் கருணாதாசன் Atheeshman KarunathasanGrade AThird Prize
அத்விதன் நாகராஜன்Athvithan NagarajanGrade B
பவித்திரன் முகுந்தன்Bavithiran MuhunthanGrade A
டிவேஸ் மயூரன்Dhevesh MyourenGrade B
கர்கஹரி புருசோத்தமன்Gargahari PurushothamanGrade B
ஹரிஷ் வினோதரன்Harish VinotharanGrade A
ஜதுசன் தவநேசன்Jathusan ThavanesanGrade B
கவின் விஜயரூபன்Kavin VijayarubanGrade A
கீர்த்தனன் நாகதீபன்Keerthanan NagatheepanGrade C
கிரிஷே சத்தியசுதன்Krishay SathiyasuthanGrade B
லதுசன் வேலாயுதப்பெருமான்Lathusan VelayuthaperumanGrade B
லித்தேஷ் லோகேஷ்Litthesh LogeshGrade A
லோகிதன் கலைச்செல்வன்Lowgethan KalaichelvanGrade A
மதன் பரந்தாமன்Madhan ParanthamanGrade B
நரேன் நகுலேஸ்வரன்Naren NaguleswaranGrade C
நிமலன் சுரேஷ்குமார்Nimalan SureshkumarGrade A
நிஷோக் அருண்Nishok ArunGrade B
பிரனேஷ் பிரதாபன்Pranesh PrathabanGrade B
பிரனோவ் பிரதாபன்Pranov PrathabanGrade A
ஆனந்த ரோஷன்Roshan AnandaGrade A
இரயன் ஜெகதீஸ்Ryan JegadeeshGrade B
சந்தோஷ் பிரபாகரன்Santhosh PirapagaranGrade B
சாருஜன் விபுலன்Sarujan VipulanGrade B
சசாங்கன் பகீரதன்Sashaangan PakeerathanGrade A
சேயோன் சிவரங்கன்Seyon SivaranganGrade A
ஸ்ரீஹரி மது பிரசாந்த்Srihari Madhu PrashanthGrade A
ஸ்டூவர்ட் விவேக்Stuart VivekGrade B
சுஜய் ராஜேஷ்குமார்Sujay RajeshkumarGrade B
சூர்யா வசந்தகுமார்Surya VasanthakumarGrade B
திவிஷன் மகேந்திரன்Thivishan MahenthiranGrade C
திருநாப் ஜெயபிரகாஷ்Trinabh JayaprakashGrade A
விஹான் விஜய்Vihaan VijayGrade B
விவாஷ் வருண் திருச்செந்தூரன்Vivash Varrun ThiruchchenthroonGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்)-இறுதி (LP-Girls-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருதி சுகிந்தன்Aaruthie SuhinthanGrade B
அபன்யா சுதாகரன்Abhanya SudakaranGrade B
அபி சங்கவி அன்ரனிப்பிள்ளைAbi Shangavi AntonipillaiGrade A
அக்‌ஷரா தயாளநிதிAkshara ThayalanithyGrade B
அக்‌ஷயா உதயகுமார்Akshaya UthayakumarGrade B
அம்சனா சசிகரன்Amsana SasikaranGrade B
அனுக்‌ஷா துஷ்யந்தன்Anuksha DushyandanGrade B
அனுஷ்கா நிர்மலன்Anushkaa NirmalanGrade A
அர்ச்சனா ஆதவன்Archana AthavanGrade A
ஆத்மிகா பாலமுருகன்Athmeka BalamurukanGrade C
அதிஷ்டா மயூரன்Atthisda MauranGrade A
அயானி புவிதரன்Ayaani PuvitharanGrade B
பவதாரணி யோகராஜாBavatharani YogarajaGrade B
தியா ஜெகநாதன்Dhiyaa JeganathanGrade A
டுஷ்மிகா பாலச்சந்திரன்Dusmika BalachandranGrade ASecond Prize
கபிரியலா நிருபன்Gabriela NirubanGrade A
ஹன்சிகா முகிர்நாத்Hansiga MuhirnathGrade A
ஹரினி சுரேஷ்காந்Hariny SureshkanthGrade AThird Prize
​ஜனுஷா பாலசுப்பிரமணியன் ​Janussha BalasubramanianGrade A
கன்சிகா வேலாயுதப்பெருமான்Kanshika VelayuthaperumanGrade B
கவிஸ்னா பரந்தாமன்Kavisna ParanthamanGrade A
லிபினியா சுரேந்திரன்Libiniyaa SurenthiranGrade B
மஹதி கிரிMahathi GiriGrade A
மதுசா மோகனராஜாMathusha MohanarajahGrade A
நயானிக்கா ஜெயக்குமார்Naiyanika JeyakumarGrade A
நந்தினி செந்தில்Nandini SenthilGrade B
நிகிரா மோகனராஜ்Nekitaa MohanarajGrade B
நிவேதா நீலவண்ணன்Nivethaa NeelavannanGrade B
ஓவியா ஜெயதீபன்Oviya JeyatheepanGrade AFirst Prize
பிரித்திகா நேமிநாதன்Prithika NeminathanGrade A
சகானா பிரியதர்சன்Sahana PriyatharsanGrade A
சமீரா ஸ்ரீராகவன்Sameera SrirakavanGrade B
செந்தூரி குலேந்திரன்Senthure KulendrenGrade B
சாருவிகா பிறிந்தன்Shaaruvika PrinthanGrade B
சாஸ்வி சுதர்சன்Shaassvi SutharsanGrade A
சக்திதா அரவிந்தன்Shakthithaa AravindanGrade B
சந்தகி புவேந்திரராசாShanthagi PuventhirarasaGrade A
சாரிகா பிரதீபன்Sharika PiratheepanGrade A
சுபகா சுதர்ஷன்Subaga SudarsanGrade A
தக்சேகா ரஜேஷ்குமார்Thakseha RajeshkumarGrade A
வர்ஸ்னா ஜனந்தன்Varshna JananthanGrade A
விதுஷா சூசைராஜாVithusha SoosairajahGrade A
யஸ்மிதா கோபிநாதன்Yashmitha GopinathanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) - குழு-1 (LV-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரோன் தோமஸ் சங்கர்Aaron Jay Thomas SankarGrade A
ஆதிரன் அனுரகுமரன்Aathiran AnurakumaranGrade A
அபிஷன் பரணீதரன்Abishaan BaraneedaranGrade A
அத்விதன் நாகராஜன்Athvithan NagarajanGrade ASecond Prize
கரிஸ் கவிதாசன்Haresh KavithasanGrade B
ஜதுசன் தவநேசன்Jathusan ThavanesanGrade AFirst Prize
லோகிதன் கலைச்செல்வன்Lowgethan KalaichelvanGrade A
இரயன் ஜெகதீஸ்Ryan JegadeeshGrade A
சந்தோஷ் பிரபாகரன்Santhosh PirapagaranGrade B
சாருஜன் விபுலன்Sarujan VipulanGrade A
திவிஷன் மகேந்திரன்Thivishan MahenthiranGrade B
விஹான் விஜய்Vihaan VijayGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) - குழு-2 (LV-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade A
அட்சரன் மயூரன்Adsaran MayooranGrade AFirst Prize
அனுசன் சுகீகரன்Anusan SukeekaranGrade B
பவித்திரன் முகுந்தன்Bavithiran MuhunthanGrade A
கர்கஹரி புருசோத்தமன்Gargahari PurushothamanGrade ASecond Prize
ஹரிஷ் வினோதரன்Harish VinotharanGrade AThird Prize
கவின் விஜயரூபன்Kavin VijayarubanGrade B
கீர்த்தனன் நாகதீபன்Keerthanan NagatheepanGrade B
லித்தேஷ் லோகேஷ்Litthesh LogeshGrade B
நிமலன் சுரேஷ்குமார்Nimalan SureshkumarGrade B
பிரனோவ் பிரதாபன்Pranov PrathabanGrade A
சேயோன் சிவரங்கன்Seyon SivaranganGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) - குழு-1 (LV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகேஷியா ராஜாAcacia RajahGrade B
அக்‌ஷயா உதயகுமார்Akshaya UthayakumarGrade A
அம்சனா சசிகரன்Amsana SasikaranGrade A
அர்ச்சனா ஆதவன்Archana AthavanGrade AThird Prize
அயானி புவிதரன்Ayaani PuvitharanGrade A
கபிரியலா நிருபன்Gabriela NirubanGrade ASecond Prize
ஹரினி சுரேஷ்காந்Hariny SureshkanthGrade A
கன்சிகா வேலாயுதப்பெருமான்Kanshika VelayuthaperumanGrade B
கவிஸ்னா பரந்தாமன்Kavisna ParanthamanGrade B
கேசினி பார்ன்ஸ்Keshini BarnesGrade A
நிகிரா மோகனராஜ்Nekitaa MohanarajGrade A
நிவேதா நீலவண்ணன்Nivethaa NeelavannanGrade A
சகானா பிரியதர்சன்Sahana PriyatharsanGrade A
செந்தூரி குலேந்திரன்Senthure KulendrenGrade A
சுபகா சுதர்ஷன்Subaga SudarsanGrade A
தக்சேகா ரஜேஷ்குமார்Thakseha RajeshkumarGrade A
விதுஷா சூசைராஜாVithusha SoosairajahGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (LV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆருதி சுகிந்தன்Aaruthie SuhinthanGrade A
அபி சங்கவி அன்ரனிப்பிள்ளைAbi Shangavi AntonipillaiGrade A
அனுஷ்கா நிர்மலன்Anushkaa NirmalanGrade A
அஸ்விகா திருத்திகரன்Ashvika ThiruthikaranGrade B
ஆத்மிகா பாலமுருகன்Athmeka BalamurukanGrade A
பவதாரணி யோகராஜாBavatharani YogarajaGrade A
டுஷ்மிகா பாலச்சந்திரன்Dusmika BalachandranGrade A
ஹன்சிகா முகிர்நாத்Hansiga MuhirnathGrade AFirst Prize
லிபினியா சுரேந்திரன்Libiniyaa SurenthiranGrade A
மதுசா மோகனராஜாMathusha MohanarajahGrade AThird Prize
ஓவியா ஜெயதீபன்Oviya JeyatheepanGrade A
பிரித்திகா நேமிநாதன்Prithika NeminathanGrade B
சக்திதா அரவிந்தன்Shakthithaa AravindanGrade B
சந்தகி புவேந்திரராசாShanthagi PuventhirarasaGrade A
சாரிகா பிரதீபன்Sharika PiratheepanGrade A
வர்ஸ்னா ஜனந்தன்Varshna JananthanGrade ASecond Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (ஆண்கள்) (PP - Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூரன் வைகுந்தன்Aaruran VaigunthanGrade B
ஆருஷ் ஜெறான்மெல்டன்Aarush JeranmeldanGrade B
அப்சரன் சிவநேசன்Apsaran SivanesanGrade B
அருண்மொழி பாலமுருகன்Arunnmozhi BalamurukanGrade C
அவினேஸ் சசிதரன்Avinesh SasitharanGrade C
கிறிஸ்ரோ சுகந்தராஜ்Christo SugantharajGrade B
ஜஸ்வின் அருண்Jashwin ArunGrade C
கார்த்திகன் கலைச்செல்வன்Kaarthekan KalaichelvanGrade AFirst Prize
கோகுல் நரேந்திராKohul NarendraGrade B
மிர்னேஷ் வெங்கட்Mirnesh VengatGrade B
பகிரன் சுரேஷ்குமார்Pakeran SureshkumarParticipated
பரிவன் மயூரன்Parivan MayuranGrade A
பிரணவன் கலைஅருள்Pranavan KalaiarulGrade B
சதுஷ் சுரேஸ்Sathush SureshGrade A
ஷனோஷ் வினோதரன்Shanosh VinotharanGrade AThird Prize
தினுஷாந் மதியழகன்Thinushanth MathiyalaganGrade A
யுவன் துஷ்யந்தன்Yuven DushyandanGrade ASecond Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (பெண்கள்) (PP -Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அட்சரா தில்லைநடராசாAkshara ThillainadarajahGrade ASecond Prize
அஞ்சனா காண்டீபன்Anjana GhandeepanGrade B
ஜெனிசா குமாரதேவன்Jenisa KumarathevanGrade A
ஜெசிகா இராமச்சந்திரன்Jessica RamachandranGrade B
மான்சிகா விமலச்சந்திரன்Mansika VimalachandranGrade A
மாவிகா பாலச்சந்திரன்Marvika BalachandranGrade AThird Prize
மிருதுளா விஸ்வரூபஸ்ரீசங்கர்Mirudhula VishwaroobasrisangarGrade B
நேகா விக்னேஸ்வரராஜாNeha VigneswararajaGrade B
நிலா விஜயரூபன்Nila VijayarubanGrade A
நில்ஷி ரமேஷ்Nilshi RameshGrade B
பவிர்னா மயூரன்Pavirna MayuranGrade B
சக்தி அலமேலுSakthi AlameluGrade A
சாஷினி பார்த்தீபன்Sasheni ParthibanGrade B
சாஷினி சுப்ரமணியன் ஸ்ரீநிவாசன்Sashini Subramanian SreenivasanGrade C
சமீரா பிரசாத்Shameera PirasathGrade AFirst Prize
சண்விகா நிர்மலன்Shanvicka NirmalanGrade B
சுபிக்‌ஷா மயூரன்Shubikshha MauranGrade B
தஸ்மிதா ஸ்ரீராகவன்Tasmitha SrirakavanGrade C

கவிதை மனனப் போட்டி - முன்பாலர் பிரிவு (PPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அவனி அரிசூதனன்Avanee AtisoothananGrade B
பவித்ரா பரணீதரன்Bavitra BaraneedaranGrade B
கீர்த்திகா பிறைதீசன்Keerthikka PraitheeshanGrade B
கௌஷிக் கோபிநாதன்Koushik GopinathanGrade ASecond Prize
கிருஸ்ணி வினோபாஜிKrissny VinobajeGrade A
குந்தவி வைகுந்தன்Kunthavi VaigunthanGrade B
நிர்ஜா சுதாகரன்Nerja SuthagaranParticipated
ஷாத்விகா ஸ்ரீஸ்கந்தபாலன்Shathveka SriskanthabalanParticipated
சுவர்ணிகா ஆதீசன்Suwarnika AatheesanGrade AFirst Prize
தான்யா தேவபாலன்Thanya ThevabalanGrade AThird Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpAdSP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகீசன் உதயகுமார்Akeeshan UthayakumarGrade B
அரவிந்த் சத்யநாராயணன்Aravind SathyanarayananGrade ASecond Prize
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade A
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade AThird Prize
ஹரிஸ் டிமோன் அழகேசன்Harish Timon AlagesanGrade AFirst Prize
ஜெயராம் கிரிJairam GiriGrade C
கேட்றிஜன் கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kedrijan Christian RajkumarGrade C
மதுஷன் சுந்தரமோகன்Mathushan SuntharamohanGrade A
இராம்ஜி சங்கர்Ramji ShankarGrade B
சதுக்‌ஷன் இரவீந்திராShathukshan RavinthiraGrade C
யுவலக்‌ஷயன் கண்ணன்Yuwaluxshayan KannanGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SpAdSP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade A
கனிகா புவனேஸ்வரன்Kanika PuvaneswaranGrade B
கியுட்ஷா கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kiyudsa Christian RajkumarGrade B
லோஜிதா பாத்லெட்Logitha BarthloteGrade AThird Prize
பூரணி சங்கர்Pooranii SankarGrade C
புகழ்பரிதி கமல்ராஜ்Puhalparuthi KamalrajGrade A
ஷரணி கௌரீதரன்Sharane GowritharanGrade AFirst Prize
சுவாதி சுந்தரமோகன் Suvaathy SuntharamohanGrade ASecond Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpBP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்‌ஷயன் பகீரதன்Akshayan PakeerathanGrade A
அஷ்வின் சுரேந்திரன்Ashwin SurenthiranGrade B
கவிஷன் மகேந்திரன்Kavishan MahenthiranGrade C
கேஷவ் கிர்ஷான்Keayshav KrishanGrade AThird Prize
கேசிகன் சுதாகரன்Kesigan SuthakaranGrade AFirst Prize
ராகுல் பாலாஜிRahool BalajiGrade ASecond Prize
ரிதிஷ் சுதாகரன்Ridhish SuthagaranGrade A
தமன் இன்பகரன் Thaman InbakaranGrade A
விதுஷன் சுந்தரமோகன்Vithushan SuntharamohanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (பெண்கள்) (SpBP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்த்தி தினேஸ்Aarthi ThineshGrade A
ஆதிஷா சிவகாந்தன்Aatheesha SivakanthanGrade AFirst Prize
டாஷா குமார்Dasha KumarGrade AThird Prize
ஹாசினி ராஜீவ்குமார்Hasini RajivkumarGrade B
லொலிட்டா பாத்லெட்Lolitta BarthloteGrade A
றியா புஸ்பராசாRiya PushparasaGrade ASecond Prize
சஷ்விகா ஆதீசன்Sashvika AatheesanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-1 (SpIP-Boys-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அகிலன்Aakaash AkilanGrade AThird Prize
ஹரி பழனியப்பன்Hari PalaniappanGrade B
லோகிதன் கலைச்செல்வன்Lowgethan KalaichelvanGrade ASecond Prize
மதன் பரந்தாமன்Madhan ParanthamanGrade A
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade AFirst Prize
ஓம்காரன் கலைஅருள்Ohmkaaran KalaiarulGrade B
சைலயன் சுரேந்திரன்Sailajan SurenthiranGrade A
ஸ்வரூப் இளங்கோவன்Swaroop ElangovanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்)- குழு-2 (SpIP-Boys-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிலாஷ் சுரேந்திரன்Abilash SurenthiranGrade B
அநிருத் த ராஜ்குமார்Anerudd D RajkumarGrade B
அனிருத் ஐயர் பாலசுப்பிரமணியம்Anirudh Iyer BalasubramaniamGrade AThird Prize
அருசன் உதயகுமார்Arusan UthayakumarGrade AThird Prize
ஹரிஷாந் மகதீஸ்வரன்Harishanth MagatheeswaranGrade B
கபிலன் சுதர்சன்Kabilan SutharsanGrade B
கிருஷ்ணா சங்கர்Krishna ShankarGrade ASecond Prize
சாகித்தியன் சுதர்சன்Shakiththiyan SudharsanGrade B
வினுஜன் பிரபாகரன்Vinujan PirapakaranGrade AFirst Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (SpIP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி திருமாவளவன்Aarabi ThirumavalavanGrade AThird Prize
அனன்யா ராகவன்Ananya RagavanGrade C
அனன்யா ரகுபதிAnanya RagupathiGrade B
அஞ்ஜனா கஜேந்திரன்Anjanna KajendranGrade ASecond Prize
அனுஷ்கா நிர்மலன்Anushkaa NirmalanGrade A
டுஷ்மிகா பாலச்சந்திரன்Dusmika BalachandranGrade A
ஜனுஷா ஜெயப்பிரகாஷ் Janusha JeyapragasGrade B
காவ்யா செல்வரூபன்Kavya SelvarubanGrade AFirst Prize
லக்‌ஷ்க்கா ஜெயமோகன்Lakshika JeyamohanGrade B
லிபினியா சுரேந்திரன்Libiniyaa SurenthiranGrade B
மஹதி கிரிMahathi GiriGrade C
நேஹா ரவி ஷங்கர்Neha Ravi ShankarGrade B
பிரநயா ஆதித்தன்Pranaya AthithanGrade A
சாதனா சேயோன்Saadana SeyonGrade A
சகானா சேயோன்Sahana SeyonGrade B
சஹானா கிருஷ்ணகுமார்Shahana KrishnakumarGrade B
ஷஹானி கௌரீதரன்Shahani GowritharanGrade AThird Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (ஆண்கள்) (SpPP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூரன் வைகுந்தன்Aaruran VaigunthanGrade B
ஆருஷ் ஜெறான்மெல்டன்Aarush JeranmeldanGrade B
அருண்மொழி பாலமுருகன்Arunnmozhi BalamurukanGrade B
கார்த்திகன் கலைச்செல்வன்Kaarthekan KalaichelvanGrade AThird Prize
மிர்னேஷ் வெங்கட்Mirnesh VengatGrade ASecond Prize
சதுஷ் சுரேஸ்Sathush SureshGrade B
ஷனோஷ் வினோதரன்Shanosh VinotharanGrade AFirst Prize
ஷிரவின் சுதர்சன்Shiravin SutharsanGrade B
யுவன் துஷ்யந்தன்Yuven DushyandanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (பெண்கள்) (SpPP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அத்விகா பாக்கியராஜன்Adveka PackiyarajanGrade C
அட்சரா தில்லைநடராசாAkshara ThillainadarajahGrade AFirst Prize
அதிரா திவாகரன்Athiraa ThivaharanParticipated
ஜெனிசா குமாரதேவன்Jenisa KumarathevanGrade AThird Prize
ஜெனோலீலா நகுலேஸ்வரன்Jenoleela NaguleswaranParticipated
மாவிகா பாலச்சந்திரன்Marvika BalachandranGrade A
நில்ஷி ரமேஷ்Nilshi RameshGrade A
நித்திலா கேசவன்Nittheela KesavanGrade A
ருஹீதா தேவேந்திரன்Ruhetha DevendranGrade A
சக்தி அலமேலுSakthi AlameluGrade A
சாஷினி சுப்ரமணியன் ஸ்ரீநிவாசன்Sashini Subramanian SreenivasanGrade B
சமீரா பிரசாத்Shameera PirasathGrade ASecond Prize
சண்விகா நிர்மலன்Shanvicka NirmalanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - முன் பாலர் பிரிவு (SpPPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பாவனா கோபுதாஸ்Bhaavana GoputhasParticipated
ஹஸ்னியா காண்டீபன்Hasniya KandeebanGrade AFirst Prize
ஜீவராஜ் வேலாயுதப்பெருமான்Jeevaraj VelayuthaperumanGrade A
கிருஸ்ணி வினோபாஜிKrissny VinobajeGrade AThird Prize
குந்தவி வைகுந்தன்Kunthavi VaigunthanParticipated
நிர்ஜா சுதாகரன்Nerja SuthagaranParticipated
சுவர்ணிகா ஆதீசன்Suwarnika AatheesanGrade B
தான்யா தேவபாலன்Thanya ThevabalanGrade AThird Prize
தர்வின் பரந்தாமன்Tharvin ParanthamanGrade ASecond Prize
திவானி பகிரதன்Thivaanie PakeerathanGrade B

விசேட தனி நடிப்புப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SpSA)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அனிருத் ஐயர் பாலசுப்பிரமணியம்Anirudh Iyer BalasubramaniamGrade B
பவின் சுபாகரன்Bawin SubakaranGrade BThird Prize
திவா விவேகானந்தன்Dhiva VivehananthanGrade BThird Prize
அய்டன் யூலியஸ் றிச்மன் Layden Julieas RichmanGrade C
நிஷித் ராஜன்பாபுNishith RajanbabuGrade ASecond Prize
ஸ்ரீமிஜுன் முத்தரசுSrimijun MutharasuGrade A
சுவாதி சுஜீந்திரன் Suvathy SujeendranGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிரன் சசிகரன்Abiran SasikaranGrade B
அபிசயன் மணிவண்ணன் Abisayan ManivannanGrade A
அகீசன் உதயகுமார்Akeeshan UthayakumarGrade A
அம்ரிஷ் ராமசந்திரன்Amrish RamachandranGrade B
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade AFirst Prize
பவின் சுபாகரன்Bawin SubakaranGrade C
குணா செந்தூரன்Gunaa SenthuranGrade B
ஜெயராம் கிரிJairam GiriGrade B
கேட்றிஜன் கிறிஸ்ரியன் ராஜ்குமார்Kedrijan Christian RajkumarGrade B
லக்ஸ்மன் அறிவழகன்Luxman ArivalaganGrade AThird Prize
நிலவன் ஜெயதீபன்Nilavan JeyatheepanGrade ASecond Prize
ரொபின்ஷன் புஸ்பராசாRobinson PushparasaGrade B
சஜோன் பிரியதர்சன் Sajoan PriyatharsanGrade A
ஷான் கீதன் அன்ரனிப்பிள்ளைShan Geethan AntonipillaiGrade A
ஸ்ரீமிஜுன் முத்தரசுSrimijun MutharasuGrade A
சுவான் சுஜீந்திரன்Suvan SujeendranGrade A
தேவன் நாகதீபன்Thevan NagatheepanGrade A
விஸ்வராஜ் தில்லைநடராசாVisvaraj ThillainadarajahGrade A
யுவன் பரந்தாமன்Yuvan ParanthamanGrade B

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (பெண்கள்)- இறுதி (SS-Girls-Final)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி பவானந்தகுமார்Aarabi BhavananthakumarGrade A
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade AFirst Prize
ஆத்மிகா சில்வெஸ்டர்Aathmika SylvesterGrade B
அய்ஷானி முருகானந்தாAishani MuruganandaGrade ASecond Prize
அஷ்விகா சிவானந்தன்Ashveka SivananthanGrade A
ஐறின் அன்சலம்Irene AnselmGrade C
ஜானவி வெங்கடாஜலபதிJahnavi VenkatachalapathiGrade B
லோஜிதா பாத்லெட்Logitha BarthloteGrade A
மதுஷிகா மதியழகன்Madhushika MathiyalaganGrade B
மரியா சங்கர்Maria ShankerGrade B
மித்ரா சாய்அபிராஜித்Methuraa SaiabirajithGrade B
நிஷா நரேஷ் குமார்Nisha Naresh kumarGrade B
நிவாஷினி நீலவண்ணன்Nivashini NeelavannanGrade A
பதுர்சிகா பரமேஸ்வரன்Pathurshiga ParameswaranGrade B
புகழ்பரிதி கமல்ராஜ்Puhalparuthi KamalrajGrade A
சம்வ்ரதா சுப்ரமணியன் ஸ்ரீநிவாசன்Samvrtha Subramanian SreenivasanGrade C
சந்தியா நெடுமாறன்Sandhya NedumaranGrade B
சுவாதி சுஜீந்திரன் Suvathy SujeendranGrade A
சுவேதா அனுரதன்Swetha AnurathanGrade B
தரணிகா ஸ்ரீராகவன்Tharanigaa SrirakavanGrade C
தேனிலா முல்லைத்திலீபன்Thenila MullaithileepanGrade A
திவ்வியா தேவபாலன் Thiviya ThevabalanGrade ASecond Prize
வருணிகா ரஜேஷ்குமார்Varooniha RajeshkumarGrade A
விஷாலி கோபிநாத்Vishali GopinathGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிரன் சசிகரன்Abiran SasikaranGrade A
அகீசன் உதயகுமார்Akeeshan UthayakumarGrade ASecond Prize
அத்சயன் சுதாகரன்Athsayan SuthakaranGrade A
ஹனன் பார்ன்ஸ்Hannan BarnesGrade B
ஹரீஸ் கோபிநாத்Harrish GobinathGrade A
ஜாகுலன் இராமச்சந்திரன்Jakulan RamachanthranGrade AThird Prize
கீரன் துஷ்யந்தன் Keeran ThushyanthanGrade A
கீர்த்திகன் துளசிதாசன் Keerthikan ThulasithasanGrade A
நிலவன் ஜெயதீபன்Nilavan JeyatheepanGrade AThird Prize
பிரவின் தயதீஸ்வருன்Pravin TaiyatesvarunGrade B
ரொபின்ஷன் புஸ்பராசாRobinson PushparasaGrade B
சஜோன் பிரியதர்சன் Sajoan PriyatharsanGrade AFirst Prize
ஷான் கீதன் அன்ரனிப்பிள்ளைShan Geethan AntonipillaiGrade A
தேவன் நாகதீபன்Thevan NagatheepanGrade B
விஸ்வராஜ் தில்லைநடராசாVisvaraj ThillainadarajahGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-1 (SV-Girls-Group-1)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அய்ஷானி முருகானந்தாAishani MuruganandaGrade A
ஜானவி வெங்கடாஜலபதிJahnavi VenkatachalapathiGrade A
லோஜிதா பாத்லெட்Logitha BarthloteGrade A
மரியா சங்கர்Maria ShankerGrade A
மித்ரா சாய்அபிராஜித்Methuraa SaiabirajithGrade A
பதுர்சிகா பரமேஸ்வரன்Pathurshiga ParameswaranGrade A
சந்தியா நெடுமாறன்Sandhya NedumaranGrade A
ஷதுசா சிவகணேசன்Shathusaa SivaganeshanGrade AThird Prize
சுவேதா அனுரதன்Swetha AnurathanGrade A
வருணிகா ரஜேஷ்குமார்Varooniha RajeshkumarGrade ASecond Prize
விஷாலி கோபிநாத்Vishali GopinathGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (பெண்கள்)- குழு-2 (SV-Girls-Group-2)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி பவானந்தகுமார்Aarabi BhavananthakumarGrade B
ஆதனா அகிலன்Aathanah AkilanGrade AFirst Prize
ஆத்மிகா சில்வெஸ்டர்Aathmika SylvesterGrade B
அஷ்விகா சிவானந்தன்Ashveka SivananthanGrade B
ஹாசினி ஜெகன்Harshini JeganGrade ASecond Prize
நிலானி முரளிNilani MuraliGrade B
நிவாஷினி நீலவண்ணன்Nivashini NeelavannanGrade A
சௌமியா சிவரங்கன்Soumiya SivaranganGrade A
சுவாதி சுஜீந்திரன் Suvathy SujeendranGrade AThird Prize
திவேஷா குகன்Thevesha KuganGrade B
திவ்வியா தேவபாலன் Thiviya ThevabalanGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - இளைஞர் பிரிவு (ஆண்கள்) (YV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூரன் மதியழகன்Aarooran MathiyalaganGrade A
பாசபன் துளசிதாசன்Basaban ThulasithasanGrade A
கஜானனன் சாய்ஈசன்Gajananan SaieasanGrade A
கோஷிகன் ஜெயந்தன்Gochikan JeyanthanGrade AFirst Prize
ஹரிஜன் பசுபதிதாசன்Harejen Pasupathidasan Grade A
கவிஷ் சண்முகம்Kavish ShanmugamGrade A
கீர்த்திகன் சீவராஜாKeerthigan SeevarajahGrade A
மிதுசன் பழனிதாசன்Methusan PalanithasanGrade B
ராகுல் ஸ்ரீதரன்Rakul SridaranGrade A
விபுசன் சிவசுப்பிரமணியம்Vibusan SivasubramaniyamGrade AThird Prize
விதுர்சன் சிவசுப்பிரமணியம்Vithursan SivasubramaniyamGrade A
விதுஷ் விஜயகுமார்Vithus VijayakumarGrade ASecond Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - இளைஞர் பிரிவு (பெண்கள்) (YV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபிதாரணி சந்திரன்Abitharany ChandranGrade ASecond Prize
டாக்‌ஷா குமார்Daksha KumarGrade A
கஸ்தூரி சாந்தகுமார் Kasthury ShanthakumarGrade A
கௌசிதா சிவயோகன்Kousitha SivayoganGrade A
நம்சிகா சிரேஸ்குமார்Namsiga SireskumarGrade A
ஷாண்ணுஜா சிரேஸ்குமார்Sannuja SireskumarGrade B
வைஷ்ணவி சிவஞானசுந்தரம்Vaishnavi SivagnanasundaramGrade B
விதுஜா விஜயகுமார்Vithuja VijayakumarGrade AThird Prize
விவேகா சிவசுப்பிரமணியம்Viveka SivasubramaniyamGrade AFirst Prize
யுவர்ணிகா ரமேஸ்Yuvarnika RameshGrade A