கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (01WAPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிதேவ் கோபிலிங்கம்AADHIDEV GOPILINGAMGrade A
ஆரன் சிவமைந்தன்Aaran SivamainthanGrade B
ஆரவ் பிரதீபன்Aarav PiratheepanGrade A
அக்‌ஷதா கார்த்தீபன்Akshatha KartheepanGrade A
அர்ஜுன் புருஷோத்தமன்ARJUN PURUSOTHAMANGrade AThird Prize
அஸ்விகா பாஸ்கரன்Asviha BaskaranGrade A
ஹரி ணீ வ் கௌசி க ன்Harineev KousihanGrade A
ஹர்ஷரன் ஜெயமுதல்வன்Harsheran JayamuthalvanGrade AFirst Prize
இலக்கியன் அலங்கேஸ்வரன்Ilakiyan AlankeswaranGrade A
ஜெனுசன் ரகுநாதன்jenusan RahunathanGrade B
கயல் தேவேந்திரன்Kayal DevendranGrade A
சூர்யா வைத்தியநாதன்Suryaa VaithiyanathanGrade A
சில்வியா சாமுவேல்Sylvia SamuelGrade ASecond Prize
தமிழ்மாறன் கோபாலகிருஷ்ணன்Tamilmaaran GopalakrishnanGrade A
Thiyanah PandiarajanThiyanah PandiarajanGrade B
விகாசன் தனரூபன்Vikasan ThanaroobanGrade B
யுவன் பிரசாந்Yuvan PrashanthGrade A
யுவந்திகா திருக்குமரன்Yuwandiga ThirukumaranGrade ASecond Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (02WABP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அவிரா பதிடரன்Avira PathidaranGrade B
இ வா ன் ட ர் டி யோ வி க் னே ஷ்Evander Teo VigneshGrade B
கல்கி றமணன்Kalki RamananGrade ASecond Prize
லிடியா சாமுவேல்Lydia SamuelGrade AThird Prize
மீரா சரவணன்Meera SaravananGrade B
நரேன் நாராயண விக்னேஷ்Narein Narayana vigneshGrade AFirst Prize
ரிஷி கேசன் கணேசராசாRishikeshsn GanesharajahGrade A
சாயிகௌசல்யா கணேசராசாSaigowsallya GanesharajahGrade A
சோபியா சாந்தரூபன்Shobija ShantharupanGrade B
ஸ்ரீஷா புஷ்பகுமார்Srisha PushpakumarGrade A
சுகந்தன் நாயுடுSuhanthan NaiduGrade A
வலன்டினா ஆலிவ் அஸ்வின்Valentina Olive AswinGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு - ஆண்கள் (03BWALP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அரவிந்த்குமார்Aakaash AravinthkumarGrade AFirst Prize
அபிஷன் குகதாஸ்Abeishan KugathasGrade A
அகரன் உமாகாந்தன்Agaren UmakanthanGrade A
அவனீஷ் சக்திவேல்Avaneesh SakthivelGrade A
பிரணேவ் கௌசிகன்Branev KousihanGrade A
டக்சயன் சசிகரன்Daksayan SasiharanGrade AThird Prize
இளமுருகன் கோபாலகிருஷ்ணன்Elamurugan GopalakrishnanGrade C
ஜதின் ஜெயகஜன்Jathin JeyakajanGrade A
Jeevith PandiarajanJeevith PandiarajanGrade A
ஜெனிஷ்கர் சாந்தாகுமார்Jenishkar ShanthakumarGrade C
ஜொய்சன் ரகுநாதன்joyson RahunathanGrade A
கவிசன் பிரசாந்தன்Kavisan PirasanthanGrade A
குறளினியன் சங்கர்Kuraliniyan ShankarGrade A
மிலோசன் திலீபன்Meloshan ThileepanGrade A
நிகிலாஷ் பிரநாளன்Nihilash PranalanGrade A
பிரிதேஷ்கண்ணா மயூரதன்Pritheshkana MayurathanGrade A
சஜனிஷ் பிரசன்னாSajanish PrasannaGrade AThird Prize
சுஜிற் பிரதீபன்Sujit PiratheepanGrade A
தனீஷ் பிரநாளன்Thaneesh PranalanGrade ASecond Prize
திலக் சுரேஷ்குமார்Thelack SureshkumarGrade C
திவாகர் தனரூபன்Thivaagar ThanaroobanGrade A
Vishnu VyhunthanVishnu VyhunthanGrade A
வியன் தண்டபானி புபேஷ் பாபுViyan dhandapani Boopesh babuGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு - பெண்கள் (03GWALP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிரா சந்திரசேகரன்Aadhira ChandrasekaranGrade A
ஆதிரா தேவேந்திரன்Aathira DevendranGrade A
அ பி ஷி கா பி ர தீ ப ன்Abishika PiratheepanGrade B
அக் ஷனா கோகுலசேகரம்AKSHANA KOKULASEGARAMGrade A
பவன்யாஸ்ரீ பூபதிBhavanyasree BoopathiGrade A
டிவ்னியா விக்ரர் விஜயகுமார்Difniya Victor VijayakumarGrade A
இலக்கியா கோபிநாத்Ilakkiya KopinathGrade A
லஷானா சுதாகரன்Lashana SuthakaranGrade A
மகதி அருண்குமராMahadhi ArunkumaraaGrade A
மேஹா சீதாராமன்Mehaa SeetharamanGrade A
மோஷிகா டிவைனா ஆரோக்கியராஜ்Moshika divaina ArockiyarajGrade A
நிலீஷா செந்தூரன்Nileesha SenthuranGrade AFirst Prize
ஒலிவியா சாமுவேல்Olivia SamuelGrade A
பவினா கிருபாகரன்Pavina KirupakaranGrade A
பிறித்திகா மிதுலாகரன்Preethika MithulakaranGrade A
றூவிகா ரவிRuvika RaviGrade A
சாராள் கிறிஸ்டோSarah ChristoGrade B
சாசினி மனோகரன்Sashini ManoharanGrade A
ஷன்வியா சிறிசுதன்Shanviya SrisuthanGrade A
ஸ்ரீ ரெங்கநாதன்Shree RenganathanGrade ASecond Prize
சுபரிகா யதுநந்தன்Subariga YathunanthanGrade A
சுவாதி பார்த்தீபன்Swate PartheepanGrade AThird Prize
தஜனி கிருஷ்ணமூர்த்திThajani KrishnamurthiGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு - ஆண்கள் (04BWAIS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஜய் வைகுந்தவாசன்Ajay VaikunthavasanGrade A
பார்கவன் உமாகாந்தன்Bhaargavan UmakanthanGrade A
கோகுல்சந்தர் வினோத்சந்தர்Gokulchandar VinothchandarGrade A
ஹரினேஷ் வெங்கடேசன்Harinesh VenkatesanGrade A
ஜஸ்வின் ஜெயகஜன்Jasvin JeyakajanGrade AThird Prize
ஜஸ்வந்த் ராம் சேதுராமன்Jaswanth Ram SethuramanGrade A
க்ரிஷ் பழனிKrish PalaniGrade A
மகீபன் சியாமசுந்தரன்Maheban ShiyamasuntharanGrade A
சுகந்தன் சரவணகுமார்Sukanthan SaravanakumarGrade AFirst Prize
சுகேஷ் சசிSukesh SashiGrade A
தியோபிலஸ் ப்ரெஷ்நேவ்Theophilus BrezhnevGrade ASecond Prize
திலீபன் சுகுமார்Thileeban SukumarGrade A
யஷ்வசின் மணிகண்டன்YASHVASIN MANIKANDANGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு - பெண்கள் (04GWAIS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆத்மிகா சிவமைந்தன்Aathmikaa SivamainthanGrade ASecond Prize
ஐஸ்வர்யா அமிர்தவேல்AISHWARYA AMIRTHAVELGrade A
பேரிஞ்ஜா விஷ்ணுராஜ்Berinja VishnurajhGrade A
ஹன்ச நட்சத்ரா சிந்தனை செல்வன்Hansa Natchatra Sinthanai SelvanGrade A
காவியா பிரசாந்தன்Kaaviya PirasanthanGrade A
கிஷானி விக்ரர் விஜயகுமார்Kishani Victor VijayakumarGrade A
லினுசா திலீபன்Linuaha ThileepanGrade A
மகிஷா புருஷோத்தமன்Mahizha PurusothamanGrade AFirst Prize
சகானா திலீபன்Sahaana ThileepanGrade B
சாயி நிஷா புஷ்பகுமார்Sainisha PushpakumarGrade A
வைணவி சுரேஷ்Vainavi SureshGrade A
வர்ஷா முகுந்தன்Varshaa MukunthanGrade AThird Prize
விதுசனா ஜெயந்தன்Vithusana JeyanthanGrade A
யாசிகா மணிகண்டன்YASICA MANIKANDANGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (05WASS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஜய் சந்திரசேகரன்Ajay ChandrasekaranGrade A
அஜீஷ் சுதன்Ajiesh SuthanGrade A
அக் ஷயா சுதன்Akshayah SuthanGrade A
அக்‌ஷயன் முகுந்தன்Akshayan MukunthanGrade A
பசீலியா விக்ரர்Basilia VictorGrade A
தாருமியா மாசிலாமணிDharumiya MasilamaniGrade A
ஹர்னீஷ்ரித்திக் பூபதிHarnishrethick BoopathiGrade A
ஜதுர்சிகா ரகுநாதன்Jathurshika RahunathanGrade ASecond Prize
கிரித்தீஷ் சாயிமாதவன்Kritish SaimathavanGrade A
லக்‌ஷனா ரவிந்திரநாதன்Lakshana RavindranathanGrade AThird Prize
ரியான் ஜெரேமி senthilrian jeremi செந்தில்Grade A
சந்தோஷ் பழனிSanthosh PalaniGrade A
சஷ்வத் நாயுடுShashvat NaiduGrade A
தாரிணி வெங்கடேசன்Tharrini VenkatesanGrade A
யாழ்வேந்தன் சங்கர்Yaazhventhan ShankarGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (06WAADSS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபினாஷ் ஜெயந்தன்Abinash JeyanthanGrade A
சந்தனா சுரேஷ்Chandana SureshGrade A
கோகுலன் கருணாகரன்Gogulan KarunakaranGrade A
ஜனனி கிருஷ்ணமூர்த்திJanani KrishnamurthiGrade AThird Prize
காவியா இளம்Kaviya IlamGrade A
மோனிகா ராஐசேகர்Monica RajasekarGrade A
பிரியங்கா மணிகண்டன்PRIYANKA MANIKANDANGrade A
சதுர்சனா கருணாகரன்Shathursana KarunakaranGrade A
சுகிர்தன் சரவணகுமார்Sukirthan SaravanakumarGrade ASecond Prize
வசீகரன் சசி குமார்Vasikaran Sasi kumarGrade AFirst Prize
யஷிகா ஸ்ரீதர்Yashica SridharGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (07WASPPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதிதேவ் கோபிலிங்கம்AADHIDEV GOPILINGAMGrade AFirst Prize
ஆரவ் பிரதீபன்Aarav PiratheepanGrade A
அக் ஷனா நந்தகோபன்Akshanaa NanthagobanGrade AThird Prize
அர்ஜுன் புருஷோத்தமன்ARJUN PURUSOTHAMANGrade A
அஸ்விகா பாஸ்கரன்Asviha BaskaranGrade A
ஐரா சதீஷ்Ayra SathishGrade A
ஹரி ணீ வ் கௌசி க ன்Harineev KousihanGrade A
ஹர்ஷரன் ஜெயமுதல்வன்Harsheran JayamuthalvanGrade ASecond Prize
கா ணு ச ன் பி ர தீ ப ன்Kanusan PiratheepanGrade C
சூர்யா வைத்தியநாதன்Suryaa VaithiyanathanGrade A
சில்வியா சாமுவேல்Sylvia SamuelGrade A
தமிழ்மாறன் கோபாலகிருஷ்ணன்Tamilmaaran GopalakrishnanGrade A
விகாசன் தனரூபன்Vikasan ThanaroobanGrade B
யுவன் பிரசாந்Yuvan PrashanthGrade A
யுவந்திகா திருக்குமரன்Yuwandiga ThirukumaranGrade AFirst Prize
தியாஷினி சுதர்ஷன்தியாஷினி தியாஷினிGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (08WASPBP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
இ வா ன் ட ர் டி யோ வி க் னே ஷ்Evander Teo VigneshGrade B
கல்கி றமணன்Kalki RamananGrade B
லிடியா சாமுவேல்Lydia SamuelGrade ASecond Prize
மீரா சரவணன்Meera SaravananGrade AThird Prize
சோபியா சாந்தரூபன்Shobija ShantharupanGrade AFirst Prize
சுபிக்‌ஷா சிறி பிரபாகரன்Subiksha SripirabaharanGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு - ஆண்கள் (09BWASPIP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆகாஷ் அரவிந்த்குமார்Aakaash AravinthkumarGrade A
பிரணேவ் கௌசிகன்Branev KousihanGrade A
டக்சயன் சசிகரன்Daksayan SasiharanGrade AThird Prize
கோகுல்சந்தர் வினோத்சந்தர்Gokulchandar VinothchandarGrade A
ஜஸ்வின் ஜெயகஜன்Jasvin JeyakajanGrade A
ஜஸ்வந்த் ராம் சேதுராமன்Jaswanth Ram SethuramanGrade ASecond Prize
ஜொய்சன் ரகுநாதன்joyson RahunathanGrade A
க்ரிஷ் பழனிKrish PalaniGrade A
குறளினியன் சங்கர்Kuraliniyan ShankarGrade A
பிரணவ் கார்த்திக் விஜயன்Pranav Karthik VijayanGrade B
சுகந்தன் சரவணகுமார்Sukanthan SaravanakumarGrade AFirst Prize
தியோபிலஸ் ப்ரெஷ்நேவ்Theophilus BrezhnevGrade A
திதிம் சுகின்ராஜ்Thithim SuginrajGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு - பெண்கள் (09GWASPIP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஹாஷினி விநாயகம்hashini vinayagamGrade ASecond Prize
மகிஷா புருஷோத்தமன்Mahizha PurusothamanGrade AFirst Prize
மோஷிகா டிவைனா ஆரோக்கியராஜ்Moshika divaina ArockiyarajGrade AThird Prize
ஒலிவியா சாமுவேல்Olivia SamuelGrade A
றூவிகா ரவிRuvika RaviGrade B
சாசினி மனோகரன்Sashini ManoharanGrade B
ஷன்வியா சிறிசுதன்Shanviya SrisuthanGrade A
ஸ்ரீ ரெங்கநாதன்Shree RenganathanGrade A
வைணவி சுரேஷ்Vainavi SureshGrade A

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (10WASPADSP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஐனேஷ்கண்ணா மயூரதன்Ayneschkanna MayurathanGrade A
சந்தனா சுரேஷ்Chandana SureshGrade A
தாருமியா மாசிலாமணிDharumiya MasilamaniGrade A
இலக்கியா சுகுமார்Elakkiaa SukumarGrade A
ஜதுர்சிகா ரகுநாதன்Jathurshika RahunathanGrade ASecond Prize
கலாபன் சியாமசுந்தரன்Kalabhan ShiyamasuntharanGrade A
லக்‌ஷனா ரவிந்திரநாதன்Lakshana RavindranathanGrade AFirst Prize
மோனிகா ராஐசேகர்Monica RajasekarGrade A
சமரன் பாலமுருகன்Samaran BalamuruganGrade A
ஷமிதா பிரதீபன்Shamitha PiratheepanGrade A
சுகிர்தன் சரவணகுமார்Sukirthan SaravanakumarGrade AFirst Prize
தனஞ்ஜெயனி ஜெயகஜன்Thananjeyany JeyakajanGrade A
வசீகரன் சசி குமார்Vasikaran Sasi kumarGrade AThird Prize
யாழ்வேந்தன் சங்கர்Yaazhventhan ShankarGrade A