பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஜெயஹாஷினி ஜெயசீலன்Jayahashini JayaseelanGrade A
கிருத்திகா சரவணன்Krithika SaravananGrade AFirst Prize
முகிலமுதன் முகுந்தராஜ்Mugilamudhan MuguntharajGrade A
பூஜா கார்த்திகேயன்Poojaa KarthikeyanGrade ASecond Prize
ரிஷி ரஜினிகாந்த்Rishi RajinikanthGrade A
தருணி மிதுலானந்தன்Taruni MithulananthanGrade AThird Prize
விக்னா விஜயராகவன்Vicknaa VijayarahavanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (AdSV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
டக்‌ஷிகா மோகன்ராஜ்Dakshika MohanrajGrade A
கிருத்திகா சரவணன்Krithika SaravananGrade AThird Prize
முகிலமுதன் முகுந்தராஜ்Mugilamudhan MuguntharajGrade A
பிரணதி சிவக்குமார்Pranathi SivakkumarGrade AFirst Prize
ரிஷி ரஜினிகாந்த்Rishi RajinikanthGrade A
ஸ்ரீ ஹரிணி பரந்தாமன்Shriharini ParanthamanGrade ASecond Prize
தருணி மிதுலானந்தன்Taruni MithulananthanGrade A
யுகாஷ் நேசகுமார்Yukash NesakumarGrade A

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (BP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதுஷி பாலேசன்Aadhushi BaleshanGrade A
ஆரூஷன் நிஷாந்Aaroosan NishanthGrade C
ஆதிரை பரந்தாமன்Adhirai ParanthamanGrade AThird Prize
அம்ரிட்டா குணாளன்Amrita GunalanGrade A
தருண் ஜதீஷன்Dharun JatheeshanGrade AThird Prize
ஹஸ்வின் விமலகாந்தன்Kesvin VimalakanthanGrade B
நேத்ரா சரவணன்Nethra SaravananGrade A
நிகேஷ் கார்த்திகேயன்Nikesh KarthikeyanGrade A
பிரிதிக்கா சபேசன்Pritikka SabesanGrade ASecond Prize
வெண்ணிலா மகிந்தன்Vennila MahinthanGrade AFirst Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (BV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதுஷி பாலேசன்Aadhushi BaleshanGrade A
ஆரவ் ஜதீஷன்Aarav JatheeshanGrade B
ஆதிரை பரந்தாமன்Adhirai ParanthamanGrade ASecond Prize
அம்ரிட்டா குணாளன்Amrita GunalanGrade A
அவீன் பிரதீபன்Aveen PratheepenGrade B
தருண் ஜதீஷன்Dharun JatheeshanGrade AThird Prize
ஹஸ்வின் விமலகாந்தன்Kesvin VimalakanthanGrade A
நேத்ரா சரவணன்Nethra SaravananGrade B
பிரிதிக்கா சபேசன்Pritikka SabesanGrade A
ஷாகித்தியன் டிசோதரன்Saahithyan DisotharanGrade B
ஷிவோன் டிலுக்க்ஷ்னன்Shivon DilukshananGrade B
சுசின் ஞானசேகர்Suchin GnanasegarGrade B
வெண்ணிலா மகிந்தன்Vennila MahinthanGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்) (IS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்சயன் தயாளன்Aksayan ThayalanGrade AFirst Prize
ஆருஜன் பிரதீபன்Arujen PratheepenGrade A
கெளதம் ரஜினிகாந்த்Gowtham RajinikanthGrade A
ஹபிஸ்னபன் மகாதேவன்Hapishnaban MahathevanGrade B
யக்சன் சுரேஸ்குமார்Jackson SureshkumarGrade C
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade AFirst Prize
ரதுஜன் மோகன்ராஜ்Rathujan MohanrajGrade B
ஷகீரன் டிசோதரன்Shakeeran DisotharanGrade A
திரிதேவ் இளங்கோTridev IlangoGrade AThird Prize

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (IS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி நேசகுமார்Aataby NesakumarGrade ASecond Prize
அபிநயா பிறேமானந்தAbbynaya PremananthaGrade B
சாணுகா ஞானசேகர்Sanuka GnanasegarGrade C
சேசினி ஜெகன்Sesini JeganGrade AThird Prize
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade AFirst Prize
ஷெரின் விவேண்டிய பிரவீன் குமார்Sherine Viventia Praveen KumarGrade A
ஷிவிகா இளங்கோShivika IlangoGrade A
வக்ஷரா ஜெகநாதன்Vagshara JeganathanGrade B
வேதிகா மகாவீர்Vedhika MahaveerGrade A
வியூஷிகா ஜெகநாதன்Viyushika JeganathanGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (ஆண்கள்) (IV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அக்சயன் தயாளன்Aksayan ThayalanGrade A
ஆருஜன் பிரதீபன்Arujen PratheepenGrade B
ஹபிஸ்னபன் மகாதேவன்Hapishnaban MahathevanGrade ASecond Prize
யக்சன் சுரேஸ்குமார்Jackson SureshkumarGrade B
கிரிஷ் செல்வாKrish SelvaGrade A
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade A
பிரவின் துவாரகன்Pravin ThuvarakanGrade A
ரதுஜன் மோகன்ராஜ்Rathujan MohanrajGrade B
சாருயன் நவசுதன்Sarujan NavasuthanGrade C
ஷகீரன் டிசோதரன்Shakeeran DisotharanGrade AFirst Prize
தீபன் ஸ்ரீகுகன்Theepan SriguganGrade ASecond Prize
திரிதேவ் இளங்கோTridev IlangoGrade A
விஷ்ணு ஆதித்யா திருமுருகன்Vishnu Aadithya ThirumuruganGrade C

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (பெண்கள்) (IV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி நேசகுமார்Aataby NesakumarGrade ASecond Prize
அபிநயா பிறேமானந்தAbbynaya PremananthaGrade C
சாணுகா ஞானசேகர்Sanuka GnanasegarGrade A
சேசினி ஜெகன்Sesini JeganGrade AThird Prize
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade AFirst Prize
ஷெரின் விவேண்டிய பிரவீன் குமார்Sherine Viventia Praveen KumarGrade A
ஷிவிகா இளங்கோShivika IlangoGrade C
வக்ஷரா ஜெகநாதன்Vagshara JeganathanGrade B
வேதிகா மகாவீர்Vedhika MahaveerGrade B
வியூஷிகா ஜெகநாதன்Viyushika JeganathanGrade B

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) (LP-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
குஹன் சிவசுப்ரமணியன்Guhan SivasubramanianGrade AFirst Prize
நமிஷ் விஷ்வாNamish VishwaGrade A
ரவின் ராஜேஷ்கண்ணன்Ravin RajeshkannanGrade ASecond Prize
ஸ்ரீசக்தி ஜயந்தன்Srisakthi JayanthanGrade A
சுடர் முகுந்தராஜ்Sudar MuguntharajGrade C
விதுன் விமலகாந்தன்Vithun VimalakanthanGrade AThird Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) (LP-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூஷா ஜயகஜன்Aaroosha JayakajanGrade A
ஆஷிகா லக்ஷ்மணன்Aashika LakshmananGrade C
ஆதிரா அனபாயன்Aathira AnapayanGrade A
அபித்ரா சுதாகரன்Abithra SuthaharanGrade A
அக்‌ஷி ரமேஷ்குமார்Akshi RameshkumarGrade AFirst Prize
ஹபிஷா மகாதேவன்Hapisha MahathevanGrade ASecond Prize
இனியா சிவகுமார்Iniya SivakumarGrade A
இனியா அரன்Iniyah AranGrade A
கேத்ரின் வின்சி பிரவின்Kathryn Vincy PraveenGrade A
சகானா ஹரன் நிமலன்Sahanah Haren NimalanGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (ஆண்கள்) (LV-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
குஹன் சிவசுப்ரமணியன்Guhan SivasubramanianGrade AFirst Prize
நமிஷ் விஷ்வாNamish VishwaGrade ASecond Prize
ஸ்ரீசக்தி ஜயந்தன்Srisakthi JayanthanGrade AThird Prize
சுடர் முகுந்தராஜ்Sudar MuguntharajGrade A
விதுன் விமலகாந்தன்Vithun VimalakanthanGrade AThird Prize

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (பெண்கள்) (LV-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரூஷா ஜயகஜன்Aaroosha JayakajanGrade A
ஆஷிகா லக்ஷ்மணன்Aashika LakshmananGrade B
ஆதிரா அனபாயன்Aathira AnapayanGrade A
அபித்ரா சுதாகரன்Abithra SuthaharanGrade A
அக்‌ஷி ரமேஷ்குமார்Akshi RameshkumarGrade AThird Prize
ஹபிஷா மகாதேவன்Hapisha MahathevanGrade B
இனியா சிவகுமார்Iniya SivakumarGrade B
இனியா அரன்Iniyah AranGrade ASecond Prize
கேத்ரின் வின்சி பிரவின்Kathryn Vincy PraveenGrade B
லக்‌ஷித்தா சிவக்குமார்Lakshitha SivakkumarGrade AFirst Prize
விதுரா சிவராமச்சந்திரன்Vithura SivaramachchandrenGrade C

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (PP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அவீன் பிரதீபன்Aveen PratheepenGrade ASecond Prize
ஹரிஷிதா நித்தியானந்தன்Harishitha NithyanandanGrade A
ஜெய்சர்வ் மதன்குமார்Jaisarv MadhankumarGrade B
மித்ரா L சரவணன்Mithra L SaravananGrade C
ஷிவோன் டிலுக்க்ஷ்னன்Shivon DilukshananGrade AFirst Prize
சுசின் ஞானசேகர்Suchin GnanasegarGrade AThird Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (SpAdSP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
டக்‌ஷிகா மோகன்ராஜ்Dakshika MohanrajGrade A
ஜெயஹாஷினி ஜெயசீலன்Jayahashini JayaseelanGrade A
கவின் பார்த்திபன்Kavin ParthibanGrade A
முகிலமுதன் முகுந்தராஜ்Mugilamudhan MuguntharajGrade AThird Prize
பூஜா கார்த்திகேயன்Poojaa KarthikeyanGrade AFirst Prize
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade ASecond Prize
தருணி மிதுலானந்தன்Taruni MithulananthanGrade AThird Prize
வருணவி மகாவீர்Varunavi MahaveerGrade B

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (SpBP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதுஷி பாலேசன்Aadhushi BaleshanGrade ASecond Prize
அம்ரிட்டா குணாளன்Amrita GunalanGrade A
தருண் ஜதீஷன்Dharun JatheeshanGrade A
ஹஸ்வின் விமலகாந்தன்Kesvin VimalakanthanGrade A
நேத்ரா சரவணன்Nethra SaravananGrade ASecond Prize
பிரிதிக்கா சபேசன்Pritikka SabesanGrade A
வெண்ணிலா மகிந்தன்Vennila MahinthanGrade AFirst Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (SpIP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி நேசகுமார்Aataby NesakumarGrade AFirst Prize
கிரிஷாந் வரதன்Krishanth VarathanGrade AThird Prize
ஷாஷா லோகிதரன்Shashaa LogitharanGrade AFirst Prize
ஷெரின் விவேண்டிய பிரவீன் குமார்Sherine Viventia Praveen KumarGrade A
வேதிகா மகாவீர்Vedhika MahaveerGrade B
விஷ்ணு ஆதித்யா திருமுருகன்Vishnu Aadithya ThirumuruganGrade C

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (SpPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அவீன் பிரதீபன்Aveen PratheepenGrade AThird Prize
ஹரிஷிதா நித்தியானந்தன்Harishitha NithyanandanGrade ASecond Prize
ஷிவோன் டிலுக்க்ஷ்னன்Shivon DilukshananGrade AFirst Prize

விசேட தனி நடிப்புப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SpSA)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி நேசகுமார்Aataby NesakumarGrade AFirst Prize
ஆருஜன் பிரதீபன்Arujen PratheepenGrade AThird Prize
யக்சன் சுரேஸ்குமார்Jackson SureshkumarGrade C
ஷகீரன் டிசோதரன்Shakeeran DisotharanGrade ASecond Prize

விசேட முன்னேற்பாடற்ற பேச்சுப் போட்டி - அதிஇளைஞர் பிரிவு (SpYImS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஸ்ரீ ஹரிணி பரந்தாமன்Shriharini ParanthamanGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (ஆண்கள்) (SS-Boys)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதர்ஷ் கஜகரன்Artharsh GajaharanGrade AFirst Prize
துஷாந் வரதன்Dushanth VarathanGrade A
கோபேஷ் சுதாகரன்Ghobesh SuthaharanGrade A
ஹர்ஷித் ரமேஷ்குமார்Harsith RameshkumarGrade AThird Prize
கவின் பார்த்திபன்Kavin ParthibanGrade A
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade AFirst Prize
ரக்சன் மதன் குமார்Rakshan. Madhan KumarGrade C
சீனிகேத்தன் சிவகுமார்Shrinikhaethan SivakumarGrade A

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (பெண்கள்) (SS-Girls)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
கெசன்ரா சுதர்சன்Cassandra SutharsionGrade B
தக் ஷ்மி ராஜேஸ்கண்ணாDhaksmi RajeshkannaGrade B
இனியா ஸ்ரீகுகன்Iniya SriguganGrade ASecond Prize
ஜெயவர்ஷினி ஜெயசீலன்Jayavarshini JayaseelanGrade A
ஜெசானி ஜெகன்Jesani JeganGrade AThird Prize
ரிஷிகா விஜயகுமார்Rishika VijeyakumarGrade AFirst Prize
துவாரகா ஞானசேகர்Thuvaraka GnanasegarGrade B
வருணவி மகாவீர்Varunavi MahaveerGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (SV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆதர்ஷ் கஜகரன்Artharsh GajaharanGrade ASecond Prize
கெசன்ரா சுதர்சன்Cassandra SutharsionGrade B
தக் ஷ்மி ராஜேஸ்கண்ணாDhaksmi RajeshkannaGrade A
துஷாந் வரதன்Dushanth VarathanGrade AThird Prize
கோபேஷ் சுதாகரன்Ghobesh SuthaharanGrade B
ஹர்ஷித் ரமேஷ்குமார்Harsith RameshkumarGrade B
இனியா ஸ்ரீகுகன்Iniya SriguganGrade A
ஜெயவர்ஷினி ஜெயசீலன்Jayavarshini JayaseelanGrade B
ஜெசானி ஜெகன்Jesani JeganGrade A
நிக்கிதா சுதர்சன்Nikitha SutharsionGrade B
பிருத்துவி மிதுலானந்தன்Prithuvi MithulananthanGrade AFirst Prize
ரிஷிகா விஜயகுமார்Rishika VijeyakumarGrade A
துவாரகா ஞானசேகர்Thuvaraka GnanasegarGrade A
வருணவி மகாவீர்Varunavi MahaveerGrade B