பேச்சுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்த்தி பாபுArthi BabuGrade B
மித்ரன் ஸ்ரீனிவாச ராஜாMithran Srinivasa RajaGrade A
நரேன் பாஸ்கரன்Naren BaskaranGrade B
நிலவன் சுதாகரன்Nilavan SuthakaranABSENT
நிரஞ்சனா கார்த்திகேயன்Niranjana KarthikeyanGrade AThird PrizeSelected for National Competition in Sydney
பிரநிகா சாந்திகுமார்Pranika ShanthikumarGrade AFirst PrizeSelected for National Competition in Sydney
சன்ஜெயன் யோகேஸ்வரன்Sanjeyan YoheshwaranGrade ASecond PrizeSelected for National Competition in Sydney

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - அதிமேற் பிரிவு (AdSV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆர்த்தி பாபுArthi BabuABSENT
நரேன் பாஸ்கரன்Naren BaskaranGrade AThird Prize
பிரநிகா சாந்திகுமார்Pranika ShanthikumarGrade ASecond Prize
ருக்சான் ஜெயசாகரன்Ruckshan JayachakaranGrade AThird Prize
சன்ஜெயன் யோகேஸ்வரன்Sanjeyan YoheshwaranGrade AFirst Prize
விதுசான் ஜெயசாகரன்Vithushan JayachakaranGrade B

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - அதிமேற் பிரிவு (AdSW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
பவகினி நாகலிங்கம்Pavahiny NagalingamParticipated
ருக்சான் ஜெயசாகரன்Ruckshan JayachakaranGrade CSecond Prize
சன்ஜெயன் யோகேஸ்வரன்Sanjeyan YoheshwaranGrade AFirst Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - ஆரம்பப் பிரிவு (BP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஹனீஷ்ராஜ் செல்வராஜ்Hanishraj SelvarajGrade AFirst Prize
ஹாரிஸ் ராஜ்குமார்Harrish RajkumarGrade B
ஜெயிச்சரன் வெங்கடேசன்Jaicharana VenkatesanGrade B
கேஷவ் ராஜசேகரன்Kaeshav RajasekaranGrade ASecond Prize
நிமலன் இலாரன்சு அண்ணாத்துரைNimalan Lawrence AnnaduraiGrade AThird Prize
சஹானா அரவிந்த்Sahana AravindGrade A
சேயோன் சாந்திகுமார்Seyyone ShanthikumarGrade A
தினுசன் சுதாகரன்Thinusan SuthakaranABSENT

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - ஆரம்பப் பிரிவு (BV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஹனீஷ்ராஜ் செல்வராஜ்Hanishraj SelvarajABSENT
ஹாரிஸ் ராஜ்குமார்Harrish RajkumarABSENT
ஜெயிச்சரன் வெங்கடேசன்Jaicharana VenkatesanGrade ASecond Prize
நிமலன் இலாரன்சு அண்ணாத்துரைNimalan Lawrence AnnaduraiGrade AThird Prize
சஹானா அரவிந்த்Sahana AravindGrade AFirst Prize
சேயோன் சாந்திகுமார்Seyyone ShanthikumarGrade B
விஷால் முரளீதரன்Vishal MuraleetharanGrade B

பேச்சுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (IS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அஸ்வத் கார்த்திகேயன்Ashwath KarthikeyanGrade C
திவ்யேஷ் சபேசன்Dhivyesh SabahsonGrade A
ஜெயனி மணிகண்டன்Jayani ManikandanABSENT
கவின்யா கிருஷ்ணகுமார்Kavinya KrishnakumarGrade A
மிதுன் நரேஷ் குமார்Mithun Naresh KumarABSENT
மிதுன் ரூபஸ்Mitun RufusGrade B
மொஹித்த சுரேஷ் லதாMohitha Suresh LathaGrade AThird PrizeSelected for National Competition in Sydney
நித்தின் சித்திதேஸ்வரன்Nithin SiddeshwaranABSENT
ராமஸ்வத் வெங்கடேசன்Raamashwath VenkatesanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition in Sydney
ராம்கிஷோர் கோவிந்தகிருஷ்ணன்RaamKishore GovindakrishnanGrade B
வைஷ்ணவி ராஜேஷ்Vaishnavi RajeshGrade A
வளர்மதி ராஜேஷ்Valarmathi RajeshGrade ASecond PrizeSelected for National Competition in Sydney

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மத்திய பிரிவு (IV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
கவின்யா கிருஷ்ணகுமார்Kavinya KrishnakumarABSENT
மிதுன் ரூபஸ்Mitun RufusABSENT
ராமஸ்வத் வெங்கடேசன்Raamashwath VenkatesanGrade ASecond Prize
வளர்மதி ராஜேஷ்Valarmathi RajeshGrade AFirst Prize

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மத்திய பிரிவு (IW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
கவின்யா கிருஷ்ணகுமார்Kavinya KrishnakumarGrade BSecond Prize
மிதுன் ரூபஸ்Mitun RufusGrade BThird Prize
வளர்மதி ராஜேஷ்Valarmathi RajeshGrade BFirst Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (LP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி பிரகலாதன்Aarabi PiragalathanABSENT
அபிஷ்கா குகனேசன்Abishkka KuganesanGrade ASecond PrizeSelected for National Competition in Sydney
அர்ஜுன் ஆல்விஸ்Arjun AlvisGrade A
அர்ஜுன் க்ரிப்பாகர்Arjun KripakarGrade AFirst PrizeSelected for National Competition in Sydney
தர்சிகா பாஸ்கரன்Dharshika BaskaranGrade AThird PrizeSelected for National Competition in Sydney
இஷான் அரவிந்த்Ishaan AravindGrade A
ஜெபின் ஆரோக்கியJABIN AROKIAGrade B
மோதுலன் கார்த்திகேயன்Moathulan KarthikeyanABSENT
நித்தியஸ்ரீ யாழினி தட்சிணாNithyasri Yazhini DhachinaGrade B
ரிஷி எழில்Rishi EzhilGrade C
ஸ்ரீஷா சித்திதேஸ்வரன்Shreesha SiddheswaranGrade B
சூரியராஜ் நாகராஜன்Suriyaraj NagarajanGrade A
தாரணி முத்துக்கார்த்திகேயன்Thaarani MuthukarthikeyanGrade A
தஹித்யா ஸ்ரீ சிவபிரகாஷ்Thahithya Shri SivapragashGrade B

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - கீழ்ப் பிரிவு (LV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி பிரகலாதன்Aarabi PiragalathanGrade AFirst Prize
அபிஷ்கா குகனேசன்Abishkka KuganesanGrade A
அர்ஜுன் ஆல்விஸ்Arjun AlvisABSENT
தர்சிகா பாஸ்கரன்Dharshika BaskaranGrade A
இஷான் அரவிந்த்Ishaan AravindGrade ASecond Prize
ஜெபின் ஆரோக்கியJABIN AROKIAABSENT
நித்தியஸ்ரீ யாழினி தட்சிணாNithyasri Yazhini DhachinaABSENT
ரிஷி எழில்Rishi EzhilABSENT
தாரணி முத்துக்கார்த்திகேயன்Thaarani MuthukarthikeyanGrade A
தஹித்யா ஸ்ரீ சிவபிரகாஷ்Thahithya Shri SivapragashGrade AThird Prize

கவிதை மனனப் போட்டி - பாலர் பிரிவு (PP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஏஞ்சலின் மோனிகா முத்துக்கறுப்பன்Angeline Monica MuthukaruppanGrade AThird Prize
அர்ஜுன் சுரேஷ் லதாArjun Suresh LathaABSENT
நக் ஷத்ரா நாகராஜன்Nakshatra NagarajanGrade ASecond Prize
சரமதி ராஜேஷ்Saramathi RajeshGrade AFirst Prize

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - அதிமேற் பிரிவு (SpAdSP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
தீப்தி பாபுDeepthi BabuGrade AThird PrizeSelected for National Competition in Sydney
மித்ரன் ஸ்ரீனிவாச ராஜாMithran Srinivasa RajaGrade B
நரேன் பாஸ்கரன்Naren BaskaranABSENT
நிரஞ்சனா கார்த்திகேயன்Niranjana KarthikeyanABSENT
பிரனேஷ் செல்வராஜ்Pranesh SelvarajGrade ASecond PrizeSelected for National Competition in Sydney
பிரநிகா சாந்திகுமார்Pranika ShanthikumarGrade AFirst PrizeSelected for National Competition in Sydney
பிரீத்திகா கமலக்கண்ணன் புவனேஸ்வரிPreethika Kamalakannan BhuvaneswariGrade A
பிரியங்கா கமலக்கண்ணன் புவனேஸ்வரிPriyanka Kamalakannan BhuvaneswariGrade AThird PrizeSelected for National Competition in Sydney
ராமஹர்ஷன் கோவிந்தகிருஷ்ணன்RaamHarshan GovindaKrishnanGrade A
சந்தனா ராஜேந்திரன்Shanthana RajendranABSENT

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - ஆரம்பப் பிரிவு (SpBP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஹனீஷ்ராஜ் செல்வராஜ்Hanishraj SelvarajGrade ASecond Prize
ஹாரிஸ் ராஜ்குமார்Harrish RajkumarGrade C
ஜெயிச்சரன் வெங்கடேசன்Jaicharana VenkatesanGrade A
நிமலன் இலாரன்சு அண்ணாத்துரைNimalan Lawrence AnnaduraiGrade AFirst Prize
நித்திலஸ்ரீ சுப்ராயன்Nithilasree SubrayanGrade AThird Prize
சஹானா அரவிந்த்Sahana AravindGrade B
சேயோன் சாந்திகுமார்Seyyone ShanthikumarGrade B
விஷால் முரளீதரன்Vishal MuraleetharanABSENT

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (திருக்குறள்) - மத்திய பிரிவு (SpIP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அபினவ் சர்வேஷ் ராஜேஷ் பாஸ்கரன்Abhinav Sarvesh Rajesh BaskaranABSENT
கவின்யா கிருஷ்ணகுமார்Kavinya KrishnakumarGrade AThird Prize
மிதுன் நரேஷ் குமார்Mithun Naresh KumarABSENT
மிதுன் ரூபஸ்Mitun RufusABSENT
நித்தின் சித்திதேஸ்வரன்Nithin SiddeshwaranGrade A
ராமஸ்வத் வெங்கடேசன்Raamashwath VenkatesanGrade AFirst Prize
ரோஷன் ராமச்சந்திரன்Roshan RamachandranGrade A
வைஷ்ணவி ராஜேஷ்Vaishnavi RajeshABSENT
வளர்மதி ராஜேஷ்Valarmathi RajeshGrade ASecond Prize

விசேட அடிப்படை தமிழார்வ எழுத்தறிவுத் தேர்வு - இடைநிலை (SpJW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஜெயன் ராமச்சந்திரன்Jayan RamachandranGrade A

விசேட எழுத்தறிவுப் போட்டி - கீழ்ப் பிரிவு (SpLW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஆரபி பிரகலாதன்Aarabi PiragalathanGrade CSecond Prize
அபிஷ்கா குகனேசன்Abishkka KuganesanGrade C
நித்தியஸ்ரீ யாழினி தட்சிணாNithyasri Yazhini DhachinaGrade CThird Prize
தாரணி முத்துக்கார்த்திகேயன்Thaarani MuthukarthikeyanGrade CFirst Prize
தஹித்யா ஸ்ரீ சிவபிரகாஷ்Thahithya Shri SivapragashGrade C
விஷால் முரளீதரன்Vishal MuraleetharanParticipated

விசேட கவிதை மனனப் போட்டி (ஆத்திசூடி) - பாலர் பிரிவு (SpPP)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஏஞ்சலின் மோனிகா முத்துக்கறுப்பன்Angeline Monica MuthukaruppanGrade ASecond Prize
நக் ஷத்ரா நாகராஜன்Nakshatra NagarajanGrade AThird Prize
சரமதி ராஜேஷ்Saramathi RajeshGrade AFirst Prize

பேச்சுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SS)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகவிழி தர்மலிங்கம்Ahavili TharmalingamGrade AThird PrizeSelected for National Competition in Sydney
அனொஸ்கா குகனேசன்Anoska KuganesanGrade AFirst PrizeSelected for National Competition in Sydney
தீப்தி பாபுDeepthi BabuGrade A
ஜெயன் ராமச்சந்திரன்Jayan RamachandranGrade A
ஜெப்ரின் ராபர்ட் ஆரோக்கிய தாஸ்Jeffrin Robert Arokia DossGrade B
கார்த்திகா ராஜ்குமார்Karthika RajkumarGrade ASecond PrizeSelected for National Competition in Sydney
கீர்த்தனா ராஜ்குமார்Keerthana RajkumarGrade A
ப்ரஜவால் மணிகண்டன்Prajwal ManikandanGrade C
பிரனேஷ் செல்வராஜ்Pranesh SelvarajGrade AFirst PrizeSelected for National Competition in Sydney
ராமஹர்ஷன் கோவிந்தகிருஷ்ணன்RaamHarshan GovindaKrishnanGrade B
ரேச்சல் லொயோலொRachael LoyoloGrade A
சந்தனா ராஜேந்திரன்Shanthana RajendranGrade A
சாரலன் முரளீதரன்Sharalan MuraleetharanABSENT
ஸ்ரேயா மதன் ராஜ்Shreya Madhan rajGrade A

வாய்மொழித் தொடர்பாற்றல் - மேற் பிரிவு (SV)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகவிழி தர்மலிங்கம்Ahavili TharmalingamABSENT
அனொஸ்கா குகனேசன்Anoska KuganesanGrade A
ஹவிதன் முகுந்தன்Havithan MugunthanGrade A
ஜெயன் ராமச்சந்திரன்Jayan RamachandranGrade AThird Prize
பிரனேஷ் செல்வராஜ்Pranesh SelvarajGrade AFirst Prize
ராமஹர்ஷன் கோவிந்தகிருஷ்ணன்RaamHarshan GovindaKrishnanGrade ASecond Prize
ரேச்சல் லொயோலொRachael LoyoloGrade AThird Prize
சாரலன் முரளீதரன்Sharalan MuraleetharanGrade B

எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
ஹவிதன் முகுந்தன்Havithan MugunthanGrade CFirst Prize

அடிப்படை எழுத்தறிவுப் போட்டி - மேற் பிரிவு (SW-B)

முழுப்பெயர் Full Name Result Award Comment
அகவிழி தர்மலிங்கம்Ahavili TharmalingamGrade C
அனொஸ்கா குகனேசன்Anoska KuganesanGrade B
தீப்தி பாபுDeepthi BabuGrade BThird Prize
ஜெப்ரின் ராபர்ட் ஆரோக்கிய தாஸ்Jeffrin Robert Arokia DossParticipated
ப்ரஜவால் மணிகண்டன்Prajwal ManikandanParticipated
பிரனேஷ் செல்வராஜ்Pranesh SelvarajGrade B
ராமஹர்ஷன் கோவிந்தகிருஷ்ணன்RaamHarshan GovindaKrishnanGrade AFirst Prize
ரேச்சல் லொயோலொRachael LoyoloGrade BSecond Prize
சாரலன் முரளீதரன்Sharalan MuraleetharanGrade C